✨Máy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính Hãg
Máy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính Hãg 6 Tháng  1. THÔNG SỐ KỸ THUẬT  - Thương hiệu: Boshun- Chức năng: Cắt Sắt-...
Máy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính HãgMáy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính HãgMáy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính HãgMáy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính HãgMáy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính HãgMáy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính HãgMáy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính Hãg
Máy Cắt Sắt Bàn Boshun - BS-CS2500W - Công Suất 2500W - Đường Kính Đĩa 355mm - Động Cơ Lõi Đồng - Bảo Hành Chính Hãg 6 Tháng
  1. THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Thương hiệu: Boshun
  • Chức năng: Cắt Sắt
  • Model: BS-CS2500W
  • Động cơ 100% dây đồng
  • Điện áp: 220V
  • Tần số: 50HZ
  • Công suất: 2500w
  • Tốc độ không tải: 3800rpm
  • Đường kính lưỡi cắt: 355mm
  • Góc cắt: 0-45 độ
  • Khả năng cắt ống tròn: 100 x 6mm
  • Khả năng cắt sắt vuông: 100 x 100mm
  • Khả năng cắt sắt hình chữ nhật: 130 x 105mm
  • Khả năng cắt thép chữ V: 130 x 105mm
  • Dây điện dài 2m
2, ƯU ĐIỂM CỦA MÁY
3, TÍNH NĂNG NỔI TRỘI
  • Cắt khỏe ngọt và không rung máy
  • Thiết kế nhỏ, gọn, dễ sử dụng.
  • Tay cầm thoải mái, không trơn trượt, êm tay.
  • Bề mặt lưỡi cắt sáng bóng, không bị trầy sướt, tăng độ bền.
  • Mô tơ mạnh khỏe
  1. CAM KẾT CỦA SHOP:
  • Đảm bảo hàng chính hãg, giá cả cạnh tranh
  • Bảo hành: 6 tháng lỗi đổi mới
  • sản phẩm đến tay khách hàng giống trong hình 100%
  • Có đội ngũ Tư vấn, chăm sóc và giải đáp các thắc mắc
  • Shop là nguồn sỉ toàn quốc, liên lạc thẳng để nhận giá sỉ ưu đãi
  • CAM KẾT được đổi trả trong vòng 7 ngày khi : Sản phẩm bị lỗi - Gửi thiếu hàng
[ Trường hợp như vậy vui lòng ib shop để giải quyết nha chớ vội nóng đánh giá shop ].
BƠM 24V Dùng cho máy lọc nước  BƠM 24V dùng cho máy lọc nước, máy phun sương. Chất lượng vượt trội. Không khiến bạn thất vọng khi sử dụng. Hàng mới 100%, bảo hành 1
Tính năng sản phẩm - Súng Thổi Khí Nén Metabo BP 10 chuyên dùng để thổi khô nước trên ô tô, xe máy sau khi rửa. - Vỏ máy được làm từ nhôm đúc, nhẹ, thiết kế công thái học giúp người dùng làm việc lâu mà không bị mỏi tay - Trọng lượng máy nhẹ, giúp người dùng dễ dàng thao tác ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận Thông số kỹ thuật - Áp suất vận hành: 2 - 6 bar - Lượng khí tiêu thụ: 100 - 200 lít/phút - Trọng lượng:  0.1 kg   Với hơn 50 năm hoạt động