✨MÁY ÉP COS THỦY LỰC 12KN PIN 20V (KÈM 2 PIN LITHIUM-ION 20V/4.0AH) TOTAL TCTLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY ÉP COS THỦY LỰC 12KN PIN 20V (KÈM 2 PIN LITHIUM-ION 20V/4.0AH) TOTAL TCTLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ÉP COS THỦY LỰC 12KN PIN 20V (KÈM 2 PIN LITHIUM-ION 20V/4.0AH) TOTAL TCTLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ÉP COS THỦY LỰC 12KN PIN 20V (KÈM 2 PIN LITHIUM-ION 20V/4.0AH) TOTAL TCTLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ÉP COS THỦY LỰC 12KN PIN 20V (KÈM 2 PIN LITHIUM-ION 20V/4.0AH) TOTAL TCTLI2002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: TCTLI2002
  • Nhà sản xuất: Total
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện thế pin: 20V
  • Phạm vi cắt: 16-400mm²
  • Lực ép: 12KN
  • Chu kỳ ép 6-18giây, phụ thuộc vào kích thước của cáp
  • Nhịp cắt: 42mm
  • Kèm 2 pin Lithium-Ion 20V/4.0Ah.
  • Màn hình hiện thị số lượng sử dụng LED
  • Kích thước cáp: 16, 25, 35, 50, 70, 95, 120, 150, 185, 240, 300mm2 .
  • Kèm theo 1 bộ ron của xi lanh, 1 ron bảo vệ, 1 bộ van, 1 chai dầu bôi trơn, 1 dây đeo
  • Đóng gói trong hộp nhựa BMC
  • Bảo hành: 6 tháng
  • Trọng lượng: 9kg
BƠM 24V Dùng cho máy lọc nước  BƠM 24V dùng cho máy lọc nước, máy phun sương. Chất lượng vượt trội. Không khiến bạn thất vọng khi sử dụng. Hàng mới 100%, bảo hành 1
Tính năng sản phẩm - Súng Thổi Khí Nén Metabo BP 10 chuyên dùng để thổi khô nước trên ô tô, xe máy sau khi rửa. - Vỏ máy được làm từ nhôm đúc, nhẹ, thiết kế công thái học giúp người dùng làm việc lâu mà không bị mỏi tay - Trọng lượng máy nhẹ, giúp người dùng dễ dàng thao tác ngay cả ở những khu vực khó tiếp cận Thông số kỹ thuật - Áp suất vận hành: 2 - 6 bar - Lượng khí tiêu thụ: 100 - 200 lít/phút - Trọng lượng:  0.1 kg   Với hơn 50 năm hoạt động