✨MÁY ĐÁNH BÓNG KHÔNG CHỔI THAN DÙNG PIN 20VMAX/4AH SẠC 2A DCA ADSP180DM - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy đánh bóng Pin 20V DCA ADSP180DM được thiết kế theo công nghệ tiên tiến nhất hiện nay tích hợp nhiều tính năng mới nhất do DCA phát minh ra, thông qua các quy trình kiểm định nghiêm ngặt thì chất...
Máy đánh bóng Pin 20V DCA ADSP180DM được thiết kế theo công nghệ tiên tiến nhất hiện nay tích hợp nhiều tính năng mới nhất do DCA phát minh ra, thông qua các quy trình kiểm định nghiêm ngặt thì chất lượng của nó không còn phải bàn cãi. Thiết kế vỏ máy hấp thụ rung động làm giảm độ rung cho tay cầm, hình dáng tay cầm nhỏ gọn giảm mỏi và đau tay.
Máy đánh bóng Pin 20V DCA ADSP180DM được sản xuất từ chất liệu cao cấp, cho độ bền tốt cùng khả năng chịu được nhiệt độ tối ưu, hỗ trợ khả năng làm việc với hiệu suất ổn định trong thời gian lâu dài, đảm bảo độ an toàn cùng chất lượng xuyên suốt quá trình hoạt động. Cùng với vỏ ngoài được làm từ nhựa tổng hợp, cho khả năng bền bỉ, không gây biến dạng khi chịu đựng va đập, Thiết kế tay cầm có độ nhám nhất định, tạo độ ma sát cho người dùng khi cầm, tăng khả năng an toàn khi sử dụng, có nhiều tính năng tối ưu giúp gia tăng tuổi thọ của sản phẩm, giúp máy không bị hư hỏng như các loại máy thông dụng trên thị trường hiện nay. Cần kiểm tra sản phẩm kỹ lưỡng trước khi sử dụng, sau khi dùng, cần lau chùi vệ sinh sản phẩm, cất giữ và bảo quản sản phẩm tránh các trường hợp hư hỏng ngoài ý muốn một sản phẩm tiện dụng và thuận tiện như thế rất thích hợp để sở hữu.
Điểm nổi bật:
Mô tơ không chổi than, ổn định
Đánh bóng theo quỹ đạo ngẫu nhiên
Lỗ thông gió lớn với bộ lọc cản bụi
Sáu tốc độ điều chỉnh
Bảo trì bảo dưỡng:
Vệ sinh đầy đủ sau mỗi lần sử dụng
Bảo quản ở nơi khô ráo, tránh nhiệt độ cao
Đối tượng khách hàng:
Máy phục vụ cho các chuyên gia cầm tay trong ngành xây dựng, sửa chữa ô tô và các nhà thợ sửa chữa.
Lưu ý an toàn:
Luôn đeo kính bảo hộ khi sử dụng
Tránh sử dụng trong môi trường ẩm ướt hoặc gần chất dễ cháy
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Có sáu tốc độ chuyển đổi 1-2-3-4-5-6
Tốc độ định mức 400-2200/phút
Kích thước bánh mài 180 mm
Trục chính M14
Đóng gói Hộp nhựa
Trọng lượng tịnh 2.3kg
Phụ kiện kèm theo 1 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc