✨MÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM CHỮ NHẬT 230W (110mm x 100mm) DEKTON DK-CN110x100 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: DK-CN110x100
  • Loại máy dùng điện
  • Công suất: 230W
  • Điện áp: 220v/50hz
  • Đường kính đế nhám: 110mm x 100mm
  • Tốc độ không tải: 0 – 15.000 v/p
  • khổ 110x100mm