✨MÁY CHÀ NHÁM 125MM DÙNG PIN 21V DEKTON D21-CN125 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY CHÀ NHÁM 125MM DÙNG PIN 21V DEKTON D21-CN125 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM 125MM DÙNG PIN 21V DEKTON D21-CN125 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM 125MM DÙNG PIN 21V DEKTON D21-CN125 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY CHÀ NHÁM 125MM DÙNG PIN 21V DEKTON D21-CN125 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật -Model: D21-CN125 -Hãng: Dekton -Sản Xuất: Trung Quốc -Điện áp: 21v (Hệ D21) -Đường kính: 125mm -Tốc độ: 0 - 12.000v /min -Bảo hành 6 tháng