✨5 Tờ Giấy Nhám Nước RIKEN C35P Nhật Bản P1000-1200-1500-2000-2500 Chính Hãng
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại Tiktok5 Tờ Giấy Nhám Nước RIKEN C35P Nhật Bản P1000-1200-1500-2000-2500 Chính Hãng [THÔNG TIN SẢN PHẨM] Kích thước: 230x280mm, 9″x11″ Xuất xứ: Nhật Bản Độ nhám,độ mịn:
- Combo: 1000, 1200, 1500, 2000, 2500
[ỨNG DỤNG GIẤY NHÁM TỜ RIKEN NHẬT BẢN]
️ Được sử dụng trong khâu hoàn thiện sản phẩm trong ngành ô tô, mài nhẵn bóng bề mặt trước khi sơn.
️ Chuyên gia đánh bóng Inox và một số bề mặt khác được ứng dụng trong trang trí, quảng cáo.
️ Ứng dụng mài các chi tiết cơ khí trong ngành công nghiệp phụ trợ.
️ Ứng dụng trong ngành sản xuất điện thoại, linh kiện điện tử, điện lạnh
TOPWIN Official Store xin cảm ơn các bạn đã tin tưởng và chọn sản phẩm của shop️
120, #150, #180, #240, #320, #400, #600, #800, #1000, #1200, #1500, #2000, #2100
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
5 Tờ Giấy Nhám Nước RIKEN C35P Nhật Bản P150-180-240-320-400-600 Chính Hãng [THÔNG TIN SẢN PHẨM] Kích thước: 230x280mm, 9″x11″ Xuất xứ: Nhật Bản Độ nhám,độ mịn: + Combo 1: 150, 180, 240, 320, 400
5 Tờ Giấy Nhám Nước RIKEN C35P Nhật Bản Đủ Số Từ P150 Đến P2500 Chính Hãng [THÔNG TIN SẢN PHẨM] Kích thước: 230x280mm, 9″x11″ Xuất xứ: Nhật Bản Độ nhám,độ mịn: + Combo 1:
5 Tờ Giấy Nhám Nước RIKEN C35P Nhật Bản P1000-1200-1500-2000-2500 Chính Hãng [THÔNG TIN SẢN PHẨM] Kích thước: 230x280mm, 9″x11″ Xuất xứ: Nhật Bản Độ nhám,độ mịn: + Combo: 1000, 1200, 1500, 2000, 2500 [ỨNG
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz - Công suất: 240 W - Tốc độ không tải: 14000 rpm - Đế chà nhám: 110mm x 100mm - kèm theo 5 miếng giấy nhám - Đóng gói trong hộp
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Hãng sản xuất Makita Công suất 180W Tốc độ rung không tải 14.000 v/p Tốc độ dao động 24.000 l/p Dây dẫn điện 2.0 m Kích cỡ tấm đệm 112x102 mm
- Công suất: 180W - Tốc độ rung không tải: 14.000 v/p - Tốc độ dao động: 24.000 l/p - Dây dẫn điện: 2.0 m - Kích cỡ tấm đệm: 112x102 mm - Kích cỡ
- Công suất: 240W - Tốc độ rung không tải: 12.000 v/p - Tốc độ dao động: 24.000 l/p - Đường kính quỹ đạo: 2.8 mm - Dây dẫn điện: 2.0 m - Đường kính