✨Ổ Cứng Di Động Transcend StoreJet H3P 2TB USB 3.0/3.1 - TS2TSJ25H3P - Hàng Chính Hãng
Ổ Cứng Di Động Transcend StoreJet H3P 2TB - TS2TSJ25H3P
Ổ cứng di động Transcend StoreJet H3
Thông tin sản phẩm
Kết nối USB 3.0 và tương thích với USB 2.0
Làm việc đơn giản
Thoải mái lưu trữ dữ liệu
Nhỏ gọn thuận tiện di động
Thông số kỹ thuật
  • Loại ổ cứng: ổ cứng di động
  • Dung lượng: 2TB
  • Kích thước đĩa cứng: 2.5"
  • Nhiệt độ hoạt động: 5°C - 55 °C
  • Nguồn điện: 5V