✨Ổ Cứng Di Động Transcend StoreJet H3P 1TB USB 3.0/3.1 - TS1TSJ25H3P - Hàng Chính Hãng
  • Loại ổ cứng: ổ cứng di động
  • Dung lượng:
  • Kích thước đĩa cứng: 2.5"
  • Nhiệt độ hoạt động: 5°C - 55 °C
  • Nguồn điện: 5V
  • Kết nối: USB 3.0/2.0
Ổ Cứng Di Động WD Elements 2TB 2.5" USB3.0 - WDBU6Y0020BBK Ổ Cứng Di Động WD Elements 3.0 - 2TB có thiết kế gọn nhẹ với dung lượng lớn 2 TB phù hợp với những
Nhỏ gọn thuận tiện di động Ổ Cứng Di Động Transcend M3G 2TB Slim USB 3.0 TS2TSJ25M3G với kích thước nhỏ gọn, độ dày chỉ 16.1 mm, mỏng hơn Transcend M3, người dùng dễ dàng cho
Ổ cứng gắn ngoài HDD Transcend Slim StoreJet M3S 2TB SATA3 2.5''   - Loại ổ cứng: ổ cứng di động - Kết nối: USB 2.0/USB 3.0 - Kích thước đĩa cứng: 2.5" SATA HDD - Dung lượng: 2TB   Shop xin cam kết với hàng bán:  Shop hỗ trợ miễn phí 1 lượt ship (Từ Cần Thơ đến người mua) gửi trả bảo hành nếu sản phẩm bị lỗi trong 1 tháng đầu tiên.  Đúng thông số kỹ thuật, bao đổi trả hoàn tiền 100% giá trị sản phẩm nếu quý khách không hài lòng về chất lượng sản phẩm sau khi test thử trong vòng 48h!  Hàng mới bảo đảm fullbox mới 100%. Sản phẩm mới mua về nếu Quý Khách chưa sử dụng được vui lòng liên hệ để Shop hỗ trợ kỹ thuật.
Ổ cứng gắn ngoài Transcend StoreJet H3B/ H3P 1TB SATA3 2.5'' - Hàng chính hãng Kích thước 1 TB: 131.8 mm × 80.8 mm × 19.0 mm ( 5,27″ x 3,23″ x 0,76 ” )
Dung lượng 1TB / 2TB Giao tiếp USB 3.2 Gen 1 Tốc độ 5 GB/s (USB 3.0) Kích thước 78 x 109 x 14 mm Phân loại HDD gắn ngoài Phụ kiện kèm theo USB
- Dung lượng lưu trữ: 2TB, 4TB, 5TB - Kích thước 2.5 inch. - Giao Tiếp: có hỗ trợ USB 3.2 Gen 1 - Cổng Kết Nối: USB Type B - Tốc độ: 140 MB/s
Chuẩn kết nối USB 3.0 Ổ di dộng HDD Kích thước: Box 2.5 inch Hỗ trợ HĐH: Windows, Mac OS Vòng quay: 7200 RMP Hiệu năng và thiết kế phong cách:  One Touch có thiết
Ổ cứng gắn ngoài HDD Transcend Slim StoreJet M3S 1TB SATA3 2.5''   - Ổ cứng thiết kế chống sốc nhưng vẫn nhỏ gọn độ dày chỉ có 16.1mm - Dung lương : 1TB - khối lượng : 185g - kết nối : usb 3.0 - Hỗ trợ hệ điều hành : Windows 7,8,10 trở lên;Mac OS X 10.7 trở lên;Linux Kernel 2.6.31 hoặc mới hơn   Shop xin cam kết với hàng bán:  Shop hỗ trợ miễn phí 1 lượt ship (Từ Cần Thơ đến người mua) gửi trả bảo hành nếu sản phẩm bị lỗi trong 1 tháng đầu tiên.  Đúng thông số kỹ thuật, bao đổi trả hoàn tiền 100% giá trị sản phẩm nếu quý khách không hài lòng về chất lượng sản phẩm sau khi test thử trong vòng 48h!  Hàng mới bảo đảm fullbox mới 100%. Sản phẩm mới mua về nếu Quý Khách chưa sử dụng được vui lòng liên hệ để Shop