✨Ổ cứng Di Động Transcend StoreJet H3B 1TB USB 3.0/3.1 - TS1TSJ25H3B - Hàng Chính Hãng
Ổ cứng Di Động Transcend StoreJet H3B 1TB TS1TSJ25H3B
Thông tin sản phẩm
Quản lý dữ liệu dễ dàng với phần mềm Transcend Elite
Thoải mái lưu trữ dữ liệu
Nhỏ gọn thuận tiện di động
Thông số kỹ thuật
Loại ổ cứng: ổ cứng di động
Dung lượng:
Kích thước đĩa cứng: 2.5"
Nhiệt độ hoạt động: 5°C 55 °C
Nguồn điện: 5V