✨Màn hình Philips 27E2N1500 QHD/ 27inch/ 2K/ 120Hz/ OC/ IPS/ 4ms - GiaPhucStore | Hàng Chính Hãng
Tốc độ làm mới 120Hz mang đến hình ảnh mượt mà, sống độngVới tốc độ làm mới 120 Hz có thể ép xung, đảm bảo ít khung hình bị bỏ qua hơn. Bạn có thể dễ dàng nhắm mục tiêu vào kẻ thù với chuyển động cự...
Màn hình Philips 27E2N1500 QHD/ 27inch/ 2K/ 120Hz/ OC/ IPS/ 4ms - GiaPhucStore | Hàng Chính HãngMàn hình Philips 27E2N1500 QHD/ 27inch/ 2K/ 120Hz/ OC/ IPS/ 4ms - GiaPhucStore | Hàng Chính HãngMàn hình Philips 27E2N1500 QHD/ 27inch/ 2K/ 120Hz/ OC/ IPS/ 4ms - GiaPhucStore | Hàng Chính HãngMàn hình Philips 27E2N1500 QHD/ 27inch/ 2K/ 120Hz/ OC/ IPS/ 4ms - GiaPhucStore | Hàng Chính HãngMàn hình Philips 27E2N1500 QHD/ 27inch/ 2K/ 120Hz/ OC/ IPS/ 4ms - GiaPhucStore | Hàng Chính HãngMàn hình Philips 27E2N1500 QHD/ 27inch/ 2K/ 120Hz/ OC/ IPS/ 4ms - GiaPhucStore | Hàng Chính Hãng
Tốc độ làm mới 120Hz mang đến hình ảnh mượt mà, sống động Với tốc độ làm mới 120 Hz có thể ép xung, đảm bảo ít khung hình bị bỏ qua hơn. Bạn có thể dễ dàng nhắm mục tiêu vào kẻ thù với chuyển động cực kỳ rõ nét và mượt mà.
Màn hình DELL 24" Ultrashap - U2417H Tấm nền IPS Chuyên đồ họa, Giải trí, Game Đẹp như mới 98% Đủ phụ kiện đi kèm: Cáp HDMI hoặc DP BH 1 tháng 1 đổi 1
Mô tả sản phẩm Màn hình DELL 24" Ultrashap - U2417H Tấm nền IPS Chuyên đồ họa, Giải trí, Game Đủ phụ kiện đi kèm: Cáp HDMI hoặc DP BH 1 tháng 1 đổi 1
- Kích thước màn hình: 34" - Tấm nền - Panel: IPS - Độ phân giải: 3440 x 1440 -Tốc độ phản hồi: 5ms - tần số quét: 60Hz - kết nối: HDMI (v1.4), DisplayPort (v1.2),