✨Màn hình LCD LG 27MP60G-B.ATV 27inch FullHD 5ms 75Hz IPS - Hàng Chính Hãng
Model27MP60G-BKích thước màn hình27 inchĐộ phân giảiFHD (1920 x 1080)Tỉ lệ16:9Tấm nền màn hìnhIPSĐộ sáng250 cd/m²Màu sắc hiển thị16.7MĐộ tươ...
Màn hình LCD LG 27MP60G-B.ATV 27inch FullHD 5ms 75Hz IPS - Hàng Chính HãngMàn hình LCD LG 27MP60G-B.ATV 27inch FullHD 5ms 75Hz IPS - Hàng Chính HãngMàn hình LCD LG 27MP60G-B.ATV 27inch FullHD 5ms 75Hz IPS - Hàng Chính HãngMàn hình LCD LG 27MP60G-B.ATV 27inch FullHD 5ms 75Hz IPS - Hàng Chính Hãng
Model
27MP60G-B
Kích thước màn hình
27 inch
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
250 cd/m²
Màu sắc hiển thị
16.7M
Độ tương phản
Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:1 Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 600:1
Tần số quét
75Hz
Cổng kết nối
HDMI Tai nghe ra
Thời gian đáp ứng
5ms (GtG nhanh hơn)
Góc nhìn
178º(R/L), 178º(U/D)
Màn hình DELL 24" Ultrashap - U2417H Tấm nền IPS Chuyên đồ họa, Giải trí, Game Đẹp như mới 98% Đủ phụ kiện đi kèm: Cáp HDMI hoặc DP BH 1 tháng 1 đổi 1
Mô tả sản phẩm Màn hình DELL 24" Ultrashap - U2417H Tấm nền IPS Chuyên đồ họa, Giải trí, Game Đủ phụ kiện đi kèm: Cáp HDMI hoặc DP BH 1 tháng 1 đổi 1
- Kích thước màn hình: 34" - Tấm nền - Panel: IPS - Độ phân giải: 3440 x 1440 -Tốc độ phản hồi: 5ms - tần số quét: 60Hz - kết nối: HDMI (v1.4), DisplayPort (v1.2),
Model 27MP60G-B Kích thước màn hình 27 inch Độ phân giải FHD (1920 x 1080) Tỉ lệ 16:9 Tấm nền màn hình IPS Độ sáng 250 cd/m² Màu sắc hiển thị 16.7M Độ tương phản