✨Màn hình LCD DELL ULTRASHARP U3023E (30 INCH WQXGA/IPS/60 HZ/DP/HDMI/USB-C) - Hàng Chính Hãng
Hãng sản xuất
Model
Kích thước màn hình
Độ phân giải
WQXGA (2560 x 1600)
Tỉ lệ
16:10
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
400cd/m2
Màu sắc hiển thị
1.07 tỷ màu sắc
Độ tương phản
1000:1 / 1000:1 (dynamic)
Tần số quét
60Hz
Cổng kết nối
  • HDMI (HDCP 1.4)
  • DisplayPort 1.4
  • DisplayPort output
  • USB-C upstream/DisplayPort 1.4 Alt Mode with Power Delivery (power up to 90W, HDCP 2.2)
  • USB-C 3.2 Gen 2 upstream
  • USB-C 3.2 Gen 2 downstream (power up to 15W)
  • 3 x USB 3.2 Gen 2 downstream
  • USB 3.2 Gen 2 downstream with Battery Charging 1.2
  • Audio line-out (mini-jack)
  • LAN (RJ-45)
Thời gian đáp ứng
8 ms (gray-to-gray normal); 5 ms (gray-to-gray fast)
Góc nhìn
178°/ 178°
Tính năng
Mercury free, arsenic-free glass, hiệu chuẩn Delta E<2, Anti-glare, 3H Hard Coating
Điện năng tiêu thụ
Mức tiêu thụ điện:  26.6 W
Input Voltage: AC 100-240 V (50/60 Hz)
Power Consumption (Max): 210 Watt
Chế độ tắt nguồn: 0.2 Watt
Chế độ tiết kiệm điện: 0.3 Watt
Kích thước
655.3 x 231 x 472.4 mm (Gồm chân đế)
655.3 x 53.3 x 419.1 mm (Không chân đế)
Cân nặng
11.1 Kg
Phụ kiện
Cáp nguồn
1 x DisplayPort cable (DP to DP) - 1.8 m
1 x Super speed USB (Type-A to Type-C)
1 x Type-C (C-C cable) - 1 m
Màn hình DELL 24" Ultrashap - U2417H Tấm nền IPS Chuyên đồ họa, Giải trí, Game Đẹp như mới 98% Đủ phụ kiện đi kèm: Cáp HDMI hoặc DP BH 1 tháng 1 đổi 1
Mô tả sản phẩm Màn hình DELL 24" Ultrashap - U2417H Tấm nền IPS Chuyên đồ họa, Giải trí, Game Đủ phụ kiện đi kèm: Cáp HDMI hoặc DP BH 1 tháng 1 đổi 1
- Kích thước màn hình: 34" - Tấm nền - Panel: IPS - Độ phân giải: 3440 x 1440 -Tốc độ phản hồi: 5ms - tần số quét: 60Hz - kết nối: HDMI (v1.4), DisplayPort (v1.2),