✨Motor đóng mở cửa giếng trời tự động loại tuyến tính 1 cánh WS-1300L-LD-300-1-Glaze
- Giải pháp lý tưởng cho giếng trời tự động trên cao sử dụng điều khiển từ xa hoặc nút bấm gắn trên tường- Dùng đóng mở tự động cho 1 cánh cửa- Chiều dài cánh < 800mm , trọng lượng cánh <60kg...
  • Dùng đóng mở tự động cho 1 cánh cửa
  • Chiều dài cánh < 800mm , trọng lượng cánh <60kg
  • Khoảng cách mở 300mm, tốc độ: 10mm/s
  • Tiêu chuẩn an toàn IP32
  • link sản phẩm:
  • Thiết bị theo bộ gồm:
  • 1 Motor đóng mở cửa WS-1300L-LD-300
  • Chưa bao gồm công tắc, remote ( lựa chọn thêm )
  • Lưu ý :Cửa sổ , giếng trời 1 bộ bao gồm mô tơ + công tắc thì mới hoạt động được
MÔ TẢ SẢN PHẨM Motor mechanism MCH, Masterpact NW08 to Masterpact NW63 fixed circuit breakers, 200 / 250 VDC - for fixed ACB THÔNG SỐ KỸ THUẬT 47891 Motor mechanism MCH Phụ kiện ACB Schneider
Hãng sản xuất: Tenda Model: Beli SP3 US Công suất: 2300W Điện áp: 100 - 240VAC Tenda Beli SP3 là sản phẩm ổ cắm WiFi thông minh, có thể bật tắt thiết bị điện từ