  • Khi bạn mở cửa vào buổi tối, đèn tự động bật.
  • Khi đóng cửa sổ, rèm cửa thông minh Aqara tự động đóng lại.
  • … *Thời lượng pin phụ thuộc vào tần suất sử dụng của mỗi người dùng Thông số kỹ thuật Pin CR1632 Kết nối Zigbee 3.0 Kích thước 41 x 22 x 11 mm Khoảng cách phát hiện tối đa 22 mm Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 45°C Độ ẩm hoạt động 0 – 95%RH, không ngưng tụ
MÔ TẢ SẢN PHẨM Motor mechanism MCH, Masterpact NW08 to Masterpact NW63 fixed circuit breakers, 200 / 250 VDC - for fixed ACB THÔNG SỐ KỸ THUẬT 47891 Motor mechanism MCH Phụ kiện ACB Schneider
Hãng sản xuất: Tenda Model: Beli SP3 US Công suất: 2300W Điện áp: 100 - 240VAC Tenda Beli SP3 là sản phẩm ổ cắm WiFi thông minh, có thể bật tắt thiết bị điện từ