✨Máy xay thịt Midea MJ-BC300GS Hàng chính hãng
Công suất: 300 W - Chức năng chính: + Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, hạt ngũ cốc +Xay thịt - Cối xay: 1 cối xay thịt 2 L - Chất liệu cối chính: Cối xay thủy tinh - Lưỡi dao: Thép không gỉ - Tốc độ: 2 tốc ...
Công suất: 300 W - Chức năng chính: + Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, hạt ngũ cốc +Xay thịt - Cối xay: 1 cối xay thịt 2 L - Chất liệu cối chính: Cối xay thủy tinh - Lưỡi dao: Thép không gỉ - Tốc độ: 2 tốc độ - Tính năng an toàn: Máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy Máy xay thịt Midea thiết kế màu bạc – inox trẻ trung, dễ dàng bố trí ở mọi nơi trong căn bếp của bạn Đáp ứng nhiều nhu cầu sử dụng, ngoài xay thịt, bạn còn có thể xay tôm cá, các loại hạt, đậu, hành, ớt, tỏi. Cối xay dung tích lớn 2 lít, xay được lượng lớn nguyên liệu chỉ trong 1 lần xay, tiết kiệm thời gian tối đa Làm từ thủy tinh cao cấp, an toàn với sức khỏe, làm sạch đơn giản. Công suất máy xay thịt 300W, lưỡi dao 2 tầng 4 cánh bằng inox 304 sắc bén Chất lượng cao, xay nát thực phẩm nhanh, tránh lãng phí điện năng. Có 2 tốc độ xay thao tác nhẹ nhàng với nút nhấn đặt trên đầu máy, chỉ cần ấn xuống khi cần xay, rất thuận tiện Sử dụng an toàn Máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy, sau khi tắt máy 2 giây lưỡi dao cũng sẽ ngừng quay đảm bảo máy hoạt động êm ái, an toàn. Lót đế cao su chống trượt cho máy đứng vững vàng, tránh nghiêng, đổ khi xay. Thân máy xay sinh tố, nắp, lưỡi dao, cối xay có thể tháo rời giúp bảo quản, vệ sinh tiện lợi Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.
    Máy xay mini đa năng Mitomo MT-350 dung tích 300ml với thiết kế hiện đại, sang trọng với toàn bộ thân máy làm từ nhựa ABS cao cấp. Máy có công suất 200W
Máy xay mini đa năng Mitomo MT-350 dung tích 350ml với thiết kế hiện đại, sang trọng với toàn bộ thân máy làm từ nhựa ABS cao cấp. Máy có công suất 200W kết hợp
Máy xay thịt Philips HR1393 thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng với nút nhấn tốc độ Máy xay thịt có công suất mạnh mẽ 450W xay nhuyễn được nhiều loại thực phẩm như thịt,
Em mang về 1 siêu phẩm xay thịt siêu khoẻ với công suất khủng 500W (khoẻ nhất trong các thương hiệu cùng dòng trên thị trường hiện nay)  MÁY XAY THỊT ĐỨC DE MULLER  Dùng
ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CẢ 2 DÒNG MÁY:  Công suất mạnh mẽ – Xay nhanh siêu tốc • GOLD: 500W, tiết kiệm 45% thời gian so với máy thông thường. • SILVER: 350W, tiết kiệm
Công suất    450W Điện áp  220V/50Hz Dung tích 2.5L Màu sắc Màu Bạc Chức năng  - Xay các loại thịt, cá, tôm cua - Xay rau, củ, quả - Bóc vỏ hành tỏi Chất
Thông số kỹ thuật Màu sắc Inox Điện áp 220-240V~50-60Hz Công suất 300W Dung tích 2,0 Lít Chức năng  Xay các loại thịt, cá, tôm, cua, … làm chả, giò; làm pate; làm xúc xích;
Công suất: 300 W - Chức năng chính: + Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, hạt ngũ cốc +Xay thịt - Cối xay: 1 cối xay thịt 2 L - Chất liệu cối chính: Cối