✨Máy Xay Thịt Đa Năng Rapido RMC-300D4 Hàng Chính Hãng
THỜI GIAN BẢO HÀNH : 12 THÁNG TẠI TRUNG TÂM BẢO HÀNH CỦA HÃNG.
ĐẶC ĐIỂM CHUNG
Dung tích cối 2 lít bằng thủy tinh cao cấp dày dặn, đảm bảo an toàn sức khỏe
Công suất mạnh mẽ 300W, lực xay mạnh tiết kiệm thời gian
Xay nhuyễn đa góc với trục quay gồm 4 lưỡi dao sắc bén
2 mức tốc độ xay phù hợp với nhiều loại thực phẩm
Chân đế có silicon chống trơn trượt hiệu quả
Các bộ phận của máy xay thịt có thể tháo rời, tiện cho việc vệ sinh
CÔNG NĂNG CHÍNH
  • Xay các loại thịt, cá, tôm, cua, … làm chả, giò, nem, pate, làm xúc xích, thịt viên,….
  • Xay các loại rau củ, hành, tỏi, … làm nước chấm, ướp thịt,…
LƯU Ý KHI SỬ DỤNG
Lắp các bộ phận đúng khớp, cối xay và thân máy đúng vị trí thì máy mới hoạt động.
KHÔNG XAY VẬT CỨNG/ĐÔNG LẠNH như xương, các loại hạt cứng, đá lạnh, đồ đông lạnh,…
Đối với thực phẩm tươi, cắt miếng nhỏ trước khi xay.
Thời gian hoạt động: Không quá 30 giây/lần xay.
Thời gian cho máy nghỉ: Trên 2 phút giữa các lần xay.
    Máy xay mini đa năng Mitomo MT-350 dung tích 300ml với thiết kế hiện đại, sang trọng với toàn bộ thân máy làm từ nhựa ABS cao cấp. Máy có công suất 200W
Máy xay mini đa năng Mitomo MT-350 dung tích 350ml với thiết kế hiện đại, sang trọng với toàn bộ thân máy làm từ nhựa ABS cao cấp. Máy có công suất 200W kết hợp
Máy xay thịt Philips HR1393 thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng với nút nhấn tốc độ Máy xay thịt có công suất mạnh mẽ 450W xay nhuyễn được nhiều loại thực phẩm như thịt,
Em mang về 1 siêu phẩm xay thịt siêu khoẻ với công suất khủng 500W (khoẻ nhất trong các thương hiệu cùng dòng trên thị trường hiện nay)  MÁY XAY THỊT ĐỨC DE MULLER  Dùng
ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CẢ 2 DÒNG MÁY:  Công suất mạnh mẽ – Xay nhanh siêu tốc • GOLD: 500W, tiết kiệm 45% thời gian so với máy thông thường. • SILVER: 350W, tiết kiệm
Công suất    450W Điện áp  220V/50Hz Dung tích 2.5L Màu sắc Màu Bạc Chức năng  - Xay các loại thịt, cá, tôm cua - Xay rau, củ, quả - Bóc vỏ hành tỏi Chất
Thông số kỹ thuật Màu sắc Inox Điện áp 220-240V~50-60Hz Công suất 300W Dung tích 2,0 Lít Chức năng  Xay các loại thịt, cá, tôm, cua, … làm chả, giò; làm pate; làm xúc xích;
Công suất: 300 W - Chức năng chính: + Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, hạt ngũ cốc +Xay thịt - Cối xay: 1 cối xay thịt 2 L - Chất liệu cối chính: Cối