✨Máy xay đa năng cầm tay cao cấp AULUX-600W -Hàng Chính Hãng
Thiết kế cầm tay tiện dụng Máy xay sinh tố cầm tay Aulux SB-60D​ sở hữu thiết kế cầm tay tiện dụng. Với kích thước nhỏ gọn này bạn có thể thuận tiện xay sinh tố, chế biến các món ăn, thức uống bổ dưỡng cho gia đình. Công suất hoạt động 600W Máy xay sinh tố cầm tay Aulux SB-60D​ trang bị động cơ mạnh mẽ với công suất hoạt động lên đến 600W. Công suất này cho phép bạn xay nhuyễn nhiều loại thực phẩm khác nhau, để chế biến các món nước trái cây, rau củ, hay xay nhuyễn làm cháo ăn dặm cho trẻ em. Tay cầm bằng nhựa ABS, lưỡi xay inox Máy xay sinh tố cầm tay Aulux SB-60D​ phần tay cầm sử dụng chất liệu nhựa ABS, có thiết kế chắc chắn, giúp bạn dễ dàng cầm để xay sinh tố. Phần thân dưới là lưỡi xay của thiết bị, được làm bằng chất liệu inox 304, an toàn cho sức khỏe.  Dễ dàng tháo rời vệ sinh Nhờ vào thiết kế 2 phần tách bạch, người dùng hoàn toàn có thể tháo rời các bộ phận trên máy để vệ sinh sau khi sử dụng dễ dàng mà không tốn nhiều công sức. Đồng thời, sau khi vệ sinh cọ rửa sạch sẽ, bạn cũng sẽ lắp vào thuận tiện.
Thương hiệu Braun | Thiết kế tại Đức Công suất: 500W Dung tích cối: 500ml Chất liệu: Nhựa BPA free, thép không gỉ, an toàn với thực phẩm Công nghệ Quadblade tiên tiến Xay nhuyễn
Máy xay sinh tố cầm tay Panasonic MX-GS1WRA - Loại máy: Sinh tố cầm tay - Công suất: 600W - Chức năng chính : Xay sinh tố - Chất liệu cối chính: Nhựa - Lưỡi
THÔNG TIN KỸ THUẬT: 1. Thương hiệu: Comet. 2. Sản phẩm: Máy xay sinh tố. 3. Mã sản phẩm: CM9979. 4. Điện áp: 220V – 50Hz. 5. Công suất: 450W. 6. Dung tích: 1.5L. 7.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT: Thương hiệu:Deerma Model:NU90 Chất liệu: PCTG, thép không gỉ 304, PP Điện áp :3.7V Công suất:50W Dung tích:300ml Dung lượng pin:1500mAh Thời gian sạc:3 giờ Cáp sạc:Type-C ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT: