✨Máy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãng
ĐẶT ĐIỂM- Máy xay sinh tố cầm tay gọn nhẹ, thiết kế chống trượt, tiện dụng.- Sử dụng xay sinh tố, xay thịt, xay hạt, xay cháo, đánh trứ linh hoạt.- Công suất 600W hoạt động mạnh mẽ, xay nhuyễn nhanh.-...
Máy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãngMáy xay cầm tay Bosch Clever 600W (MSM2650B)- SX Đức - Hàng chính hãng
ĐẶT ĐIỂM
  • Máy xay sinh tố cầm tay gọn nhẹ, thiết kế chống trượt, tiện dụng.
  • Sử dụng xay sinh tố, xay thịt, xay hạt, xay cháo, đánh trứ linh hoạt.
  • Công suất 600W hoạt động mạnh mẽ, xay nhuyễn nhanh.
  • Trang bị 1 cối xay thịt và 1 cốc đựng có nắp đậy, bằng nhựa tốt, an toàn cho sức khỏe.
  • Lưỡi dao bằng thép không gỉ có độ bền cao, sắc bén, cắt xay cực nhanh.
  • Tiện dụng hơn cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Lưỡi dao sắc bén
  • Máy xay đa năng hoạt động với công suất của máy là 600W kết hợp với 1 nút điều khiển giúp máy hoạt động mạnh mẽ, ít rung, tiếng ồn thấp và nhẹ. Lưỡi dao được làm bằng thép không gỉ, bền bỉ, giúp cắt và trộn nhanh chóng.
  • Dễ dàng vệ sinh sau khi xay
  • Chỉ với một thao tác vặn là có thể tháo rời máy để vệ sinh và cất giữ.
Thương hiệu Braun | Thiết kế tại Đức Công suất: 500W Dung tích cối: 500ml Chất liệu: Nhựa BPA free, thép không gỉ, an toàn với thực phẩm Công nghệ Quadblade tiên tiến Xay nhuyễn
Máy xay sinh tố cầm tay Panasonic MX-GS1WRA - Loại máy: Sinh tố cầm tay - Công suất: 600W - Chức năng chính : Xay sinh tố - Chất liệu cối chính: Nhựa - Lưỡi
THÔNG TIN KỸ THUẬT: 1. Thương hiệu: Comet. 2. Sản phẩm: Máy xay sinh tố. 3. Mã sản phẩm: CM9979. 4. Điện áp: 220V – 50Hz. 5. Công suất: 450W. 6. Dung tích: 1.5L. 7.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT: Thương hiệu:Deerma Model:NU90 Chất liệu: PCTG, thép không gỉ 304, PP Điện áp :3.7V Công suất:50W Dung tích:300ml Dung lượng pin:1500mAh Thời gian sạc:3 giờ Cáp sạc:Type-C ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT:
Máy xay cầm tay Philips 1200W – Mạnh mẽ & Đa năng Đặc điểm nổi bật - Công suất 1200W mạnh mẽ nhất từ trước đến nay, dễ dàng xay nhuyễn các nguyên liệu cứng,
Máy xay cầm tay đa năng Philips HR2537 – Mạnh mẽ, nhỏ gọn, tiện dụng Philips HR2537 là lựa chọn thông minh cho căn bếp hiện đại. Với động cơ 650W, công nghệ ProMix tiên
Máy xay cầm tay Philips HR2534 – 650W, trợ thủ lý tưởng trong căn bếp! Đặc điểm nổi bật - Công suất mạnh mẽ 650W → Xay nhuyễn nhanh, tiết kiệm thời gian. → Thích
Máy xay cầm tay đa năng Russell Hobbs- Rating 4/5 sao tại Đức Công suất: 500W mạnh mẽ có thể xay nhiều loại thực phẩm để chế biến và nấu ăn như nước sốt, súp,
Thiết kế cầm tay, trọng lượng nhẹ, nhỏ gọn và tiện dụng Máy xay cầm tay Bosch MSM2650B (600W) có kiểu dáng nhỏ gọn, hiện đại, trọng lượng nhẹ, tay cầm chắc chắn hỗ trợ người dùng
Máy xay sinh tố cầm tay 200W DSP KM1004 - Máy xay sinh tố cầm tay DSP KM1004 (200W) sản phẩm gồm 2 cối xay, 1 que đánh trứng, 1 lưỡi dao, 1 máy xay cầm
Máy xay sinh tố cầm tay 4 trong 1 inox thương hiệu cao cấp DSP - 2 cối xay dung tích 500-700ml - Công suất mạnh 700W - Mã: KM1040 - Hàng Nhập Khẩu