✨Máy đục bê tông INGCO PDB130018
1300W Máy đục bê tông INGCO PDB13008Máy đục bê tông Ingco PDB13008 công suất 1300w, được đánh giá là dụng cụ điện cầm tay không thể thiếu trong việc phá, đục các kết cấu từ những lớp bê tông, tường… ...
1300W Máy đục bê tông INGCO PDB13008 Máy đục bê tông Ingco PDB13008 công suất 1300w, được đánh giá là dụng cụ điện cầm tay không thể thiếu trong việc phá, đục các kết cấu từ những lớp bê tông, tường… thường được sử dụng trong công trường xây dựng. Máy được đựng trong vali nhựa nên trong khá là chắc chắn, thuận tiện cho việc mang theo khi có việc cần dùng tới. Gía của máy đục PDB13008 có mức giá rẻ phù hợp với túi tiền của người tiêu dùng Việt Nam, sản phẩm có độ bền cao, tuổi thọ lâu dài khi được sử dụng và bảo quản đúng cách.
Máy đục bê tông INGCO PDB13008 - 1300W kết hợp cùng với lực đập mạnh 20J đem đến khả năng đục những mảng bê tông cứng 1 cách nhanh chóng, hiệu quả và chính xác. Ingco cũng tặng kèm cho bạn mũi đục cứng cáp, bền bỉ có tuổi thọ sử dụng lâu dài. Chiếc máy đục được thiết kế nhỏ gọn, tay cầm không chỉ vừa khổ tay mà còn có những chỗ lồi lõm tạo độ ma sát giúp người dùng có thể thao tác dễ dàng và không bị trơn trượt khi sử dụng.
Thông số kỹ thuật:
  • Mã sản phẩm: PDB13008
  • Nhà sản xuất: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Sử dụng dòng điện: 220-240v_50/60Hz
  • Công suất: 1300W
  • Tốc độ đập: 3800 lần/phút
  • Lực đập: 20J
  • Đầu cặp: SDS Hex
  • Phụ kiện đi kèm: 2 mũi đục
  • Bao bì: Hộp nhựa xách tay
  • Bảo hành: 6 tháng
- Máy Đục Phá Bosch GSH 9VC (1500W) được làm từ chất liệu cao cấp, sở hữu độ rắn chắc cao, bền bỉ, chịu và đập tốt, không biến dạng khi chịu lực cao. -
- Thương hiệu: Ingco - Điện thế: 220 - 240 V ~ 50 - 60 Hz - Công suất: 1300W - Tốc độ đập: 3800bmp - Lực đập: 20J - Có chế độ chống rung,