✨MÁY ĐỤC BÊ TÔNG 30LY 1700MM INGCO PDB17008 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy đục bê tông INGCO 1700W PDB17008 có mô tơ mạnh mẽ có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài, tối ưu nhất trong việc đục những tấm bê tông cứng rắn được nhanh chóng và hiệu quả hơn rất nhiều so...
MÁY ĐỤC BÊ TÔNG 30LY 1700MM INGCO PDB17008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 30LY 1700MM INGCO PDB17008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 30LY 1700MM INGCO PDB17008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 30LY 1700MM INGCO PDB17008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 30LY 1700MM INGCO PDB17008 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy đục bê tông INGCO 1700W PDB17008 có mô tơ mạnh mẽ có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài, tối ưu nhất trong việc đục những tấm bê tông cứng rắn được nhanh chóng và hiệu quả hơn rất nhiều so với các loại máy đục thông thường khác.Máy được làm bằng chất liệu cao cấp nên được trang bị độ chịu lực tốt, chống mài mòn, biến dạng khi bị tác động lực mạnh hay va đập trong suốt quá trình sử dụng. Máy còn được trang bị khả năng chống gỉ sét dù tiếp xúc thường xuyên với điều kiện ẩm ướt, mang đến cho bạn một sản phẩm có tuổi thọ cao, chất lượng vượt trội.
Thông số kỹ thuật:
  • Nhà sản xuất: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Công suất: 1700W
  • Tốc độ đập: 1400 lần/phút
  • Lực đập: 50J
  • Đầu cặp: SDS Hex
  • Phụ kiện đi kèm: 2 mũi đục
  • Bao bì: Hộp nhựa xách tay
  • Trọng lượng máy: 16kg
- Máy Đục Phá Bosch GSH 9VC (1500W) được làm từ chất liệu cao cấp, sở hữu độ rắn chắc cao, bền bỉ, chịu và đập tốt, không biến dạng khi chịu lực cao. -
- Thương hiệu: Ingco - Điện thế: 220 - 240 V ~ 50 - 60 Hz - Công suất: 1300W - Tốc độ đập: 3800bmp - Lực đập: 20J - Có chế độ chống rung,