✨Máy đục bê tông 1300W Ingco PDB13008
Thương hiệu: IngcoĐiện thế: 220 - 240 V ~ 50 - 60 HzCông suất: 1300WTốc độ đập: 3800bmpLực đập: 20JCó chế độ chống rung, đầu lục giác, kèm 2 mũi đụcĐóng gói trong hộp nhựa BMC ...
  • Thương hiệu: Ingco
  • Điện thế: 220 - 240 V ~ 50 - 60 Hz
  • Công suất: 1300W
  • Tốc độ đập: 3800bmp
  • Lực đập: 20J
  • Có chế độ chống rung, đầu lục giác, kèm 2 mũi đục
  • Đóng gói trong hộp nhựa BMC
- Máy Đục Phá Bosch GSH 9VC (1500W) được làm từ chất liệu cao cấp, sở hữu độ rắn chắc cao, bền bỉ, chịu và đập tốt, không biến dạng khi chịu lực cao. -
- Thương hiệu: Ingco - Điện thế: 220 - 240 V ~ 50 - 60 Hz - Công suất: 1300W - Tốc độ đập: 3800bmp - Lực đập: 20J - Có chế độ chống rung,