✨MÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY ĐỤC BÊ TÔNG 1300W (20J) INGCO PDB13008 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy đục bê tông INGCO PDB13008 - 1300W kết hợp cùng với lực đập mạnh 20J đem đến khả năng đục những mảng bê tông cứng 1 cách nhanh chóng, hiệu quả và chính xác. Ingco cũng tặng kèm cho bạn mũi đục cứng cáp, bền bỉ có tuổi thọ sử dụng lâu dài. Chiếc máy đục được thiết kế nhỏ gọn, tay cầm không chỉ vừa khổ tay mà còn có những chỗ lồi lõm tạo độ ma sát giúp người dùng có thể thao tác dễ dàng và không bị trơn trượt khi sử dụng.
Thông số kỹ thuật:
  • Mã sản phẩm: PDB13008
  • Nhà sản xuất: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Sử dụng dòng điện: 220-240v_50/60Hz
  • Công suất: 1300W
  • Tốc độ đập: 3800 lần/phút
  • Lực đập: 20J
  • Đầu cặp: SDS Hex
  • Phụ kiện đi kèm: 2 mũi đục
  • Bao bì: Hộp nhựa xách tay
  • Trọng lượng: 16 kg
- Máy Đục Phá Bosch GSH 9VC (1500W) được làm từ chất liệu cao cấp, sở hữu độ rắn chắc cao, bền bỉ, chịu và đập tốt, không biến dạng khi chịu lực cao. -
- Thương hiệu: Ingco - Điện thế: 220 - 240 V ~ 50 - 60 Hz - Công suất: 1300W - Tốc độ đập: 3800bmp - Lực đập: 20J - Có chế độ chống rung,