✨Màn Hình Samsung ViewFinity S9 5K LS27C900PAEXXV (27 inch - IPS - 5K - 60Hz - 5ms- Speaker - Webcam) - Hàng Chính Hãng
Màn Hình Samsung ViewFinity S9 5K LS27C900PAEXXV (27 inch - IPS - 5K - 60Hz - 5ms- Speaker - Webcam) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K LS27C900PAEXXV (27 inch - IPS - 5K - 60Hz - 5ms- Speaker - Webcam) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K LS27C900PAEXXV (27 inch - IPS - 5K - 60Hz - 5ms- Speaker - Webcam) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K LS27C900PAEXXV (27 inch - IPS - 5K - 60Hz - 5ms- Speaker - Webcam) - Hàng Chính HãngMàn Hình Samsung ViewFinity S9 5K LS27C900PAEXXV (27 inch - IPS - 5K - 60Hz - 5ms- Speaker - Webcam) - Hàng Chính Hãng
Độ phân giải 5K
Tấm nền chống phản sáng
Smart Calibration
Chứng nhận Pantone
Cổng Thunderbolt 4 & DP Được thiết kế với hiệu suất mạnh mẽ và linh hoạt, ViewFinity S9 với Thunderbolt 4 đem đến khả năng sạc lên tới 90W và truyền dữ liệu 40Gbps. Cùng với DisplayPort và ba cổng USB-C xuôi dòng đem đến kết nối liền mạch trên nhiều thiết bị.