✨Màn hình Gaming EDRA EGM25F100P 25 inch (25"/FHD/IPS/100Hz/1ms) - Hàng Chính Hãng
Màn hình gaming E DRA - EGM25F100P- Màu sắc: Đen- Loại màn hình: Màn hình phẳng- Tỉ lệ: 16:9- Kích thước: 24.5 inch- Tấm nền: IPS Grade A+- Độ phân giải: FHD (1920x1080)- Tốc độ làm mới: Real 100Hz- T...
Màn hình Gaming EDRA EGM25F100P 25 inch (25"/FHD/IPS/100Hz/1ms) - Hàng Chính HãngMàn hình Gaming EDRA EGM25F100P 25 inch (25"/FHD/IPS/100Hz/1ms) - Hàng Chính HãngMàn hình Gaming EDRA EGM25F100P 25 inch (25"/FHD/IPS/100Hz/1ms) - Hàng Chính Hãng
Màn hình gaming E DRA - EGM25F100P
  • Màu sắc: Đen
  • Loại màn hình: Màn hình phẳng
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 24.5 inch
  • Tấm nền: IPS Grade A+
  • Độ phân giải: FHD (1920x1080)
  • Tốc độ làm mới: Real 100Hz
  • Thời gian đáp ứng: 1ms MPRT
  • Độ sáng tối đa: 250cd/m2
  • 100%sRGB
  • VESA: 100x100mm