✨Khởi Động Từ / Contactor Schneider LC1D38Q7 380V | Hàng Chính Hãng
Thông số kỹ thuật Contactor Schneider LC1D38Q7 380V:TÊN SẢN PHẨMKhởi động từ LC1D38Q7 SchneiderLOẠI THIẾT BỊKhởi động từ loại DDÒNGLC1DĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE400 VĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH...
Khởi Động Từ / Contactor Schneider LC1D38Q7 380V | Hàng Chính HãngKhởi Động Từ / Contactor Schneider LC1D38Q7 380V | Hàng Chính HãngKhởi Động Từ / Contactor Schneider LC1D38Q7 380V | Hàng Chính HãngKhởi Động Từ / Contactor Schneider LC1D38Q7 380V | Hàng Chính Hãng
Thông số kỹ thuật Contactor Schneider LC1D38Q7 380V:
TÊN SẢN PHẨM Khởi động từ LC1D38Q7 Schneider LOẠI THIẾT BỊ Khởi động từ loại D DÒNG LC1D ĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE 400 V ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC UI 690 V ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC UIMP 6 kV DÒNG ĐỊNH MỨC IN 38 A ĐIỆN ÁP CUỘN HÚT ĐỊNH MỨC UC 380 VAC, 50/60Hz SỐ CỰC 3P THÀNH PHẦN TIẾP ĐIỂM 3NO TIẾP ĐIỂM PHỤ 1NO+1NC MÔ TẢ Khởi động từ loại D, dùng cho điều khiển động cơ. Cuộn dây điều khiển bằng điện áp AC, DC hoặc DC tiêu thụ ít năng lượng, có bộ lọc nhiễu CẤP BẢO VỆ IP20 AT Electric chuyên cung cấp thiết bị điện công nghiệp, tự động hóa, khí nén.
• Bảo hành : 12 tháng.
• Hàng Chính Hãng | Nguồn gốc rõ ràng.
• Hỗ trợ kỹ thuật & tư vấn nhiệt tình
Chúng tôi sẽ giúp bạn lựa có thể chọn được những sản phẩm tốt nhất, phù hợp nhất và tiết kiệm nhất.
Biến áp tự ngẫu_bộ đổi điện LiOA Điện áp vào : 220v Điện áp ra : 100v - 120v Tần số : 49~ 62Hz Kích thước : cao 120mm, đường kính 180mm CHI TIẾT SẢN
1. TÍNH NĂNG - ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT ỔN ÁP 1 PHA TREO TƯỜNG 12.5 KVA (90V- 250V) - Bảo vệ: quá tải, quá áp, ngắn mạch - Động cơ Servo, dòng điện liên tục, chạy êm