✨Biến tần MD310 3P, 380V Inovance MD310T5.5B-INT
Biến tần MD310 3P, 380V Inovance MD310T5.5B-INT là dòng sản phẩm đa năng rất dễ sử dụng và đem lại hiệu quả cho việc điều khiển tốc độ động cơ và các ứng dụng đặc biệt khác. Biến tần Inovance MD310 dù...
Biến tần MD310 3P, 380V Inovance MD310T5.5B-INT là dòng sản phẩm đa năng rất dễ sử dụng và đem lại hiệu quả cho việc điều khiển tốc độ động cơ và các ứng dụng đặc biệt khác. Biến tần Inovance MD310 dùng cho các ứng dụng: điều khiển băng tải, bơm chân không kiểu piston, vận chuyển vật liệu, cắt, máy chế biến gỗ,
TÊN SẢN PHẨM Biến tần MD310T5.5B-INT Inovance
DÒNG MD310
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO ĐỊNH MỨC 3 pha 380-480 VAC
DÒNG ĐẦU VÀO ĐỊNH MỨC 14.6A
CÔNG SUẤT ĐIỆN 8.9kW
TẦN SỐ ĐỊNH MỨC ĐẦU VÀO 50/60 Hz, ±5% (47.5 to 63 Hz)
ĐỘNG CƠ ÁP DỤNG 5.5kW
DÒNG ĐIỆN ĐẦU RA 13A
CÔNG SUẤT QUÁ TẢI 150% trong 60 giây và 180% trong 2 giây
ĐIỆN ÁP ĐẦU RA TỐI ĐA 380-440 VAC
TẦN SỐ ĐẦU RA TỐI ĐA 500 Hz
CÔNG SUẤT ĐỀ XUẤT 400W
KHÁNG ĐỀ XUẤT Từ 90Ώ
ĐIỀU KHIỂN V/F và SVC vòng hở
TRUYỀN THÔNG Modbus và CANLink comms
CẤP ĐỘ BẢO VỆ IP20
KÍCH THƯỚC 209x130x164mm
Biến áp tự ngẫu_bộ đổi điện LiOA Điện áp vào : 220v Điện áp ra : 100v - 120v Tần số : 49~ 62Hz Kích thước : cao 120mm, đường kính 180mm CHI TIẾT SẢN
1. TÍNH NĂNG - ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT ỔN ÁP 1 PHA TREO TƯỜNG 12.5 KVA (90V- 250V) - Bảo vệ: quá tải, quá áp, ngắn mạch - Động cơ Servo, dòng điện liên tục, chạy êm