✨Ổ cứng di động External SSD Sandisk Extreme V2 E61 USB 3.2 Gen 2 SDSSDE61-G25 - Hàng Chính Hãng
Thông số kĩ thuật
Nhà sản xuất Sandisk
Model SDSSDE61-1T00-G25
Chuẩn giao tiếp USB 3.2 Gen2 ; USB Type-C (Tương thích ngược USB 2.0; 1.0)
Dung lượng 1TB
Kích thước 8.89 x 52.3 x 100.5 mm
Hệ điều hành hỗ trợ Windows, MacOS, Linux,
Tốc độ
  • Đọc: 1050MB/s
  • Ghi: 1000MB/s
Cáp đi kèm
  • Cáp USB Type-C sang USB Type-C
  • Adapter USB Type-C sang USB Type-A
Giới thiệu về Ổ cứng di động External SSD SanDisk Extreme V2 E61
Tốc độ cực cao - chuyển dữ liệu siêu nhanh
Dung lượng cao đáp ứng mọi nhu cầu
Độ bền cực cao
Thiết kế nhỏ gọn
Chuẩn USB 3.1 Gen2 mới nhất
Bảo vệ dữ liệu an toàn
NHANH HƠN VÀ BỀN VỮNG HƠN Ổ cứng SSD Acer RE100 2.5 inch được xây dựng với bộ điều khiển máy chủ hiệu suất cao và 3D TLC NAND chất lượng cao. Được thiết kế
Ổ cứng di động Western Digital My Book 3.5" USB 3.0 Personal Storage thích hợp để bàn cho nhu cầu lưu trữ phim ảnh, tài liệu… sử dụng gắn máy tính bàn, máy tính xách
Ổ cứng di động WD Elements 2.5 inch khá nhỏ gọn mỏng 15mm, chống sốc cao, vỏ nhựa bền. HDD WD Elements thích hợp mang theo người khi thường xuyên phải di chuyển. Tính năng
Nhỏ gọn thuận tiện di động Ổ Cứng Di Động Transcend M3S 2TB Slim USB 3.0 TS2TSJ25M3S với kích thước nhỏ gọn, độ dày chỉ 16.1 mm, mỏng hơn Transcend M3, người dùng dễ dàng cho
Đặc điểm của ổ cứng ngoài WD Elements dòng Desktop để bàn 3.5 inch USB 3.0 Độ tin cậy cao: Ổ cứng ngoài WD Elements dòng Desktop để bàn 3.5 inch được sản xuất với