✨Ổ cắm điện thông minh Rạng Đông OC.01.WF 16A
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại TiktokShop thương hiệu Rạng Đông uy tín, tin cậy Model: 16A Điện áp nguồn danh định: 220V/50Hz Dải điện áp hoạt động: (150-250)V Dòng điện ổ cắm tối đa: 16A Số chu kì bật tắt: 100 000 Dải nhiệt độ hoạt động: (-10-45) độ C Điều khiển theo kịch bản Đặt lịch & Hẹn giờ ️ Đặc điểm sản phẩm:
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại Tiktok- Bộ ổ sạc USB đôi 2.1A, Schneider Electric dòng AvatarOn các mặt che công tắc có thể thay đổi dễ dàng giúp bạn thể hiện phong cách cho từng không gian sống, khẳng định
Hãng:CEMIG Thích hợp làm bộ chuyển nguyền tự động Thích hợp cho hệ thông tủ điện 2 nguồn điện, solar hybird Dòng điện định mức : 100A Số cực : 4P Điện áp : 3