✨Ổ cắm công nghiệp PKF16W423 Schneider 16A, 2P+E
Ổ cắm công nghiệp PKF16W423 Schneider 16A, 2P+EỔ cắm công nghiệp PKF16W423 Schneider 16A, 2P+EỔ cắm công nghiệp PKF16W423 Schneider 16A, 2P+EỔ cắm công nghiệp PKF16W423 Schneider 16A, 2P+EỔ cắm công nghiệp PKF16W423 Schneider 16A, 2P+EỔ cắm công nghiệp PKF16W423 Schneider 16A, 2P+E
TÊN SẢN PHẨM Ổ cắm âm dạng nghiêng PKF16W423 Schneider DÒNG Ổ cắm Pratika ĐIỆN ÁP HOẠT ĐỘNG 200-250VAC DÒNG ĐIỆN ĐỊNH MỨC 16A TẦN SỐ 50-60Hz SỐ CỰC 2P + E VỊ TRÍ LẮP ĐẶT THEO CHIỀU KIM ĐỒNG HỒ 6h VẬT LIỆU Kỹ thuật tự dập tắt polymer VẬT LIỆU TIẾP XÚC Ống bọc: Đồng thau KẾT NỐI_THIẾT BỊ ĐẦU CUỐI Vít bắt TIẾT DIỆN CÁP 1-4mm² ĐƯỜNG KÍNH NGOÀI CÁP 21mm LOẠI SỢI M25 LOẠI Điện áp thấp CHẾ ĐỘ LẮP Wall-mounted MÀU Xám (RAL 7035) MÀU ĐIỆN ÁP Xanh dương CẤP ĐỘ BẢO VỆ IP44 NHIỆT ĐỘ MÔI TRƯỜNG -25-40°C ĐỘ ẨM MÔI TRƯỜNG 50-90%RH KÍCH THƯỚC (HXWXD) 129x62x100mm TRỌNG LƯỢNG 0.2kg
Thông tin sản phẩm: - Điện áp làm việc: 150-250 V/50Hz - Dòng điện ổ cắm tối đa: 10A - Công suất ổ cắm tối đa : 2500W - Dải nhiệt độ hoạt động: -10-45°C