✨Máy đánh trứng SAMONO SW-THMB200 công suất 200W 5 tốc độ đánh - Hàng chính hãng
Mua tại Shopee
Mua tại Tiki
Mua tại Lazada
Mua tại TiktokMÁY ĐÁNH TRỨNG SAMONO SW-THMB200 ELECTRIC HAND MIXER CÔNG SUẤT LỚN 200W 5 MỨC TỐC ĐỘ ĐÁNH LINH HOẠT CHINH PHỤC MỌI MÓN BÁNH - BẢO HÀNH 12 THÁNG SAMONO đã thành danh ở Indonesia khi bước ra thị trường ĐNÁ. Giờ đây, các mẹ và các bạn có đam mê với đồ nhà bếp ở Việt Nam có thể biết đến SAMONO với các dòng sản phẩm đa dạng được nhập khẩu chính ngạch và bảo hành chính hãng. Đặc biệt, nhân dịp ra mắt thị trường Việt Nam, hãng cũng sẽ thường xuyên có các chương trình hấp dẫn về giá cũng như chính sách hậu mãi nhân đôi cho khách khi mua hàng hóa trong dịp này. bling bling. ĐẶC ĐIỂM SẢN PHẨM
- Máy có công suất lên đến 200W. Đây là mức công suất thuộc dạng đỉnh của chóp so với dòng máy dành cho gia đình, không quá thấp nhưng cũng không quá cao, đảm bảo đáp ứng tối đa nhu cầu của chị em, tránh lãng phí điện năng không cần thiết.
- Bộ 3 que đánh và que trộn inox 304 cao cấp, an toàn và bền bỉ.
- Bộ phận tản nhiệt hoạt động mạnh mẽ, bảo vệ toàn diện, kéo dài tuổi thọ cho máy
- Thương hiệu: SAMONO
- Model: THMB200
- Công suất: 200W
- Tần số: 50Hz
- Điện áp: 220V