Thiết kế mỏng nhẹ hơn bao giờ hết Laptop LG Gram 2021 17Z90P-G.AH76A5 với thiết kế hoàn toàn mới sẽ giúp tối ưu hóa năng suất làm việc của người dùng nhờ vào sự hiển thị chuyên nghiệp từ tỉ lệ 16:10, thiết kế nâng cao hiệu quả làm việc và bộ vi xử lý mạnh mẽ mà vẫn trung thành với thân máy siêu nhẹ đặc trưng của LG gram.     Màn hình hiển thị IPS WQXGA 16:10 Máy tính xách tay màn hình lớn chưa phải là tất cả để định nghĩa về LG gram 17. Màn hình 17 inch với khả năng hiển thị IPS WQXGA (2560x1600) 16:10 mang đến hình ảnh chính xác, rõ ràng mà không bị biến dạng màu ở mọi góc xem, và khả năng hiển thị nhiều thông tin hơn trên màn hình giúp tăng năng suất làm việc của bạn.   Hiệu năng mạnh mẽ đến từ bộ xử lí Intel thế hệ 11 Tiger Lake Mỏng nhẹ nhưng mạnh mẽ - LG gram 2021 có bộ vi xử lý hàng đầu - bộ xử lý Intel Core thế hệ thứ 11 với chip đồ họa Intel Iris Xe. LG gram mang đến khả năng tạo nội dung nhanh hơn tới 2,7 lần, năng suất làm việc nhanh hơn 20%, khả năng chơi game nhanh hơn gấp 2 lần và tính năng phát trực tuyến.     LG gram 2021 được trang bị bộ nhớ LPDDR4X 4266MHz mới, xử lý nhanh hơn 33% so với loại 3200MHz trước đó. Người dung sẽ được trải nghiệm hiệu suất nhanh hơn với dung lượng lớn hơn của thẻ SSD NVMe và Khe cắm kép. Thiết kế cho sự chìm đắm thị giác tối đa 17Z90P có thiết kế bản lề ẩn hoàn hảo giúp che giấu bản lề khi được mở hoàn toàn. Thiết kế bản lề ẩn hoàn hảo không chỉ mang lại vẻ ngoài thẩm mỹ hơn mà còn cho phép người dung tập trung tối đa để nâng cao năng suất làm việc.   Trải nghiệm gõ phím hoàn hảo Bàn phím mới của 17Z90P đã tăng khoảng cách từ 1,5mm lên 1,6mm, mang lại độ nảy tốt hơn và cảm giác bấm thoải mái hơn. Các phím cũng lớn hơn và phẳng hơn để giảm lỗi chính tả.     Dung lượng pin lớn Thời lượng pin vẫn rất dài ngay cả khi hoạt động với hiệu suất cải thiện đáng kể. Khi đã sạc đầy pin 80Wh tích hợp, bạn sẽ có thời lượng pin lên đến ~17 giờ để tiếp tục công việc bên ngoài mà không phải lo lắng về việc sạc lại.   Độ bền đã được chứng minh Thân máy hoàn toàn bằng kim loại làm từ hợp kim magiê được sử dụng làm vật liệu máy bay rất nhẹ và siêu bền. Độ bền của sản phẩm được kiểm chứng đạt tiêu chuẩn quân sự MIL-STD-810G có đòi hỏi khắt khe về độ bền và độ tin cậy, kiểm tra bảy yếu tố từ sốc và bụi đến nhiệt độ khắc nghiệt.   Sạc, truyền dữ liệu và kết nối với cổng Thunderbolt 4 LG gram 2021 hỗ trợ cổng Thunderbolt 4, mang lại sự cải thiện đáng kể về độ ổn định, khả năng mở rộng và bảo mật khi so sánh với Thunderbolt 3. Cổng kết nối của LG gram cung cấp các đế cắm với tối đa bốn cổng Thunderbolt 4 và cáp Thunderbolt 4 dài tới 2 mét (khoảng 6,6 feet) và cho phép tốc độ truyền dữ liệu 40Gb / s.     LG gram mới cũng cung cấp công suất lên đến 15W khi sạc các thiết bị bên ngoài, giao thức thế hệ mới và khả năng tương thích với USB 4. Chìm đắm trong âm thanh sống động với DTS: X Ultra Laptop LG gram phiên bản 2021 được nâng cấp với loa 2W và bộ khuếch đại thông minh lên đến 5W, mang đến hiệu ứng âm thanh phong phú và chân thực. Ngoài ra, công nghệ DTS: X Ultra cung cấp kết xuất âm thanh 3D giúp bạn thực sự đắm chìm tận hưởng ngay cả khi không đeo tai nghe.     Công nghệ này mang đến bạn trải nghiệm âm thanh trọn vẹn hơn, phong phú hơn và hạn chế tối đa những biến dạng âm thanh và nhược điểm của loa nhỏ. Mở máy chỉ bằng 1 chạm Chỉ cần chạm vào nút nguồn để bật máy tính xách tay của bạn và đăng nhập. Khi bạn nhấn nút nguồn, gram sẽ quét dữ liệu của bạn,vì vậy bạn không phải đợi màn hình đăng nhập xuất hiện. Giờ đây, bạn không phải trải qua nhiều bước để khởi động và đăng nhập máy tính xách tay hoặc lo lắng về việc quên mật khẩu của mình.
Đặc điểm nổi bật Laptop Cũ Lenovo ThinkPad L460 Core i5 6200U Ram8Gb SSD 240Gb Intel HD Graphics 520 MH 14.0 HD Thiết kế Các sản phẩm máy tính xách tay mới, thuộc dòng Lenovo
Dell Latitude 5410 /Core i5-10310U / RAM 8GB / SSD 256GB / 14inch FHD - Hàng Chính Hãng Thông số cấu hình laptop xách tay dell latitude 5410 ►CPU: Intel Core i5-10310U (4 nhân 8 luồng, 6Mb
  Laptop doanh nhân co cấp – Mạnh mẽ – Màn lớn – Giá cực tốt! Thông số kỹ thuật: - Thương hiệu: Dell - Model: Latitude 5510 - CPU: Intel Core i5-10310U (1.7GHz ~
THÔNG SỐ KỸ THUẬT - CPUIntel Core i5-7200U - RAM8 GB RAM DDR4 2400MHz - Độ Phân Giải1920×1080 - Màn Hình15.6 inch - VGAsearch Intel HD Graphics 620 - Ổ CứngSSD 256GB /  ssd 128gb - Xuất
- Màn hình 15.6 inch, 1920 x 1080 Pixels, 60 Hz, Anti-glare LED-backlit CPU Intel, Core i3, 1005G1 RAM DDR4, 2666 MHz Ổ cứng SSD 256 GB Đồ họa Intel UHD Graphics Hệ điều hành
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT DELL 13 inch dòng Vostro V5370 (màu silver)_ Dell Vostro 5370 một thiết kế cao cấp đáp ứng được tính di động tối đa. Không chỉ được thiết kế thanh mảnh tinh
Đánh giá chi tiết Laptop Dell Latitude 5310 | Core i5-10310U Ram 16GB PCIe 256GB 13.3" FHD   Hiệu suất mạnh mẽ Năng lượng suốt cả ngày:  có thời lượng pin dài nhất thế giới trong máy
Cấu hình chi tiết: • CPU: Intel Core i5-8250U (4 nhân 8 luồng, xung nhịp tối đa 3.4GHz) • RAM: 8GB DDR4 2400MHz (nâng cấp tối đa 16GB) • Ổ cứng: SSD 128GB M.2 SATA
Laptop Dell Inspiron 7472 – Hiệu năng mạnh mẽ, thiết kế tinh tế Cấu hình chi tiết: • CPU: Intel Core i5-8250U (4 nhân 8 luồng, xung nhịp tối đa 3.4GHz) • RAM: 8GB DDR4
Bộ vi xử lý (CPU) Tên bộ vi xử lý Intel Core Ultra 5-125U Processor Tốc độ up to 4.30 GHz, 12 cores (2P + 8E + 2PLE), 14 threads Bộ nhớ đệm 12MB Intel Smart Cache Bộ nhớ
Thông số LG Gram 2021 76A5 • CPU Intel Core i7-1165G7 2.8GHz up to 4.7GHz 12MB • RAM 16GB (8GBx2) LPDDR4X 4266MHz (Onboard) • Ổ cứng 512GB PCIe NVMe M.2 SSD (2 slot, còn trống