✨Kìm Bấm Chết 10 Inch TP-250mm 10ATNW-CB
Thông tin sản phẩm:Model: 10ATNW-CBThiết kế tiện dụng, dễ sử dụngMàu sắc: xi trắngKích thước: 10” (250mm)Độ mở miệng tối đa: 70mmĐộ cứng caoChi tiết:Được xử lý nhiệt đặc biệt, giúp tăng độ c...
Thông tin sản phẩm:
  • Model: 10ATNW-CB
  • Thiết kế tiện dụng, dễ sử dụng
  • Màu sắc: xi trắng
  • Kích thước: 10” (250mm)
  • Độ mở miệng tối đa: 70mm
  • Độ cứng cao
Chi tiết:
Được xử lý nhiệt đặc biệt, giúp tăng độ cứng
Thiết kế tiện dụng, dễ sử dụng
Kích thước: 10” (250mm)
Độ mở miệng tối đa: 70mm
Công dụng: bấm chết để kẹp, giữ, vặn một chi tiết nào đó
Kìm bấm chết Cao Cấp xi trắng 10”(250mm) được chế tạo bằng thép CR-MO, và được xử lý nhiệt đặc biệt, đảm bảo độ cứng và độ bền cho kìm.
Kìm được phủ lớp xi chống gỉ sét, sáng bóng trong thật đẹp mắt và cứng cáp.
Khả năng mở của Knipex Cobra 87 01 250 dài 250mm - Ốc lục giác (nuts) đến 46mm - Ống tròn (pipes) đến Ø50mm Ngoại Hình & Kỹ Thuật - Răng kẹp tôi cứng đến
máy mài Máy mài góc cầm tay  4" 850W có thể làm việc ở những chỗ chật hẹp, tuổi thọ lâu dài, vành chắn bảo vệ chống biến dạng dễ điều chỉnh mang lại sự
sạc bình ắc quy SIÊU RẺ siêu bền siêu chất lượng với bộ sạc ắc quy điện tử sạc thông minh hàng chính hãng cao cấp... Sạc bình ắc quy 12V 6Ah - 150Ah 24V
sạc bình ắc quy Tự động áp dụng cho pin axit chì 12V / 24V Thích hợp cho xe máy/ô tô/xe tải/pin Tự động sạc theo chu kỳ và chỉnh dòng sạc phù hợp với
- Mã sản phẩm: HWSP102418 - Thương hiệu: Ingco - Đa năng 3 trong 1: Tước, cắt và bấm Cos - Phạm vi tước: 10AWG~2AWG (0,2~6mm²) - Chức năng cắt dây đồng, dây nhôm - Chức năng bấm Cos của HWSP102418: ​- Bấm đầu Cos cách điện 0,5-6mm²10-22 AWG ​- Bấm đầu cos không cách điện: 0,5-6mm²4-22 AWG." - Trọng lượng: 1kg - Bảo hành: 6  tháng
DELI TOOLS OFFICIAL STORE   THÔNG TIN SẢN PHẨM: + Hãng sản xuất: Deli + Mã sản phẩm: DL2908 + Kích thước: 8inch       ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- Deli Tools Official Store - Cửa hàng độc
DELI TOOLS OFFICIAL STORE   Kìm Bấm Dây Điện Deli Chính Hãng - Thép Cao Cấp, Điều Chỉnh Lực Tuốt Dây Dễ Dàng   ️ Mã sản phẩm: DL2609 - Phạm vi uốn: 1^2-2.5^2 mm
- Cách điện 1000 Volt theo chuẩn VDE- Đức (IEC 60900 DIN EN 60900) - Lưỡi cắt tôi 61 HRC, cắt được dây mềm đến cứng - Cắt thép cứng 1.6mm, cắt đinh 2.5mm (thông
Knipex CobraXS 100mm là chiếc kìm nước nhỏ nhất thế giới, sử dụng không khác một cây kìm nước cỡ lớn. Sản xuất lần đầu vào tháng 7.2020 Khả năng mở của Knipex Cobra XS
Kìm chết 10" Ega Master 62172 Chiều dài kìm: 250mm - Kiểu ngàm cong - Độ mở ngàm được điều chỉnh ở chuôi kìm. - Nhả kẹp nhanh bằng cơ cấu lò xo. - Khả
Khả năng mở của Knipex Cobra mini mã số 87 01 125 dài 125mm - Ốc lục giác (nuts) đến 27mm - Ống tròn (pipes) đến Ø27mm Ngoại hình: - Răng kẹp cứng và mịn,
Thông tin sản phẩm: - Model: 10ATNW-CB - Thiết kế tiện dụng, dễ sử dụng - Màu sắc: xi trắng - Kích thước: 10” (250mm) - Độ mở miệng tối đa: 70mm - Độ cứng
- Thông số kỹ thuật: - Tên sp: kìm bấm/kìm chết Licota - Kích thước: 10" (250mm) - Model: APT-39002CPRO - Độ mở tối đa: 48mm - Chất liệu: Thép CR-MO cao cấp có độ
Phạm vi bấm: 0,5-6mm² Đối với thiết bị đầu cuối dạng ống và cách điện AWG: 20-10, Chiều dài: 9 " Tay cầm thiết kế độc đáo Lực bấm có thể được điều chỉnh, phù
Kéo cắt tôn thẳng TOLSEN dài 250mm được làm từ thép Cr-Mo cao cấp đã qua xử lý nhiệt vô cùng bền chắc và cứng cáp. Lưỡi cắt thiết kế thẳng, sắc bén, độ cứng
nồi lẩu bếp điện nồi Lẩu Nướng, bếp nấu nẩu gia đình ,Bếp Điện Lẩu Nướng Đa Năng có vung đây Hàn Quốc 2 in 1, Siêu Tiện Dụng Nồi Lẩu Nướng ,Bếp Điện Lẩu