✨Hộp Ổ Cứng 2.5" SSD/HDD ORICO 25PW1-U3-BK HÀNG CHÍNH HÃNG
1 Chất liệu: ABS2)Màu sắc: Đen3)Kích thước : 130mm(L)*80mm(W)*14.5mm(H)4)Đầu ra: USB3.0 Micro-B5)Tốc độ truyền : 5Gbps6)Cài đặt : Tool-free7)Tương thích: 2.5" SATA HDD/SSD with thickness 7mm-9.5mm8)Hỗ...
Hộp Ổ Cứng 2.5" SSD/HDD ORICO 25PW1-U3-BK HÀNG CHÍNH HÃNGHộp Ổ Cứng 2.5" SSD/HDD ORICO 25PW1-U3-BK HÀNG CHÍNH HÃNGHộp Ổ Cứng 2.5" SSD/HDD ORICO 25PW1-U3-BK HÀNG CHÍNH HÃNG
1 Chất liệu: ABS 2)Màu sắc: Đen 3)Kích thước : 130mm(L)80mm(W)14.5mm(H) 4)Đầu ra: USB3.0 Micro-B 5)Tốc độ truyền : 5Gbps 6)Cài đặt : Tool-free 7)Tương thích: 2.5" SATA HDD/SSD with thickness 7mm-9.5mm 8)Hỗ trợ tối đa : 4TB Max 9)Cáp dữ liệu : USB Micro-B/Male to USB Type-A/Male, 0.35m  10)Hỗ trợ cho : Windows/Mac OS/Linux
** LƯU Ý  : Vỏ hộp được khui ra để dán tem bào hành  .
Mô Tả Chi Tiết : Other Supports : Dùng cho cả SSD và HDD loại 2.5". Hỗ trợ ổ cứng 2.5" 4TB Giao tiếp           : USB3.1 Gen1 Type-C Tốc độ