✨Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch K-65XR80M2 / 55 inch K-55XR80M2, Hàng Chính Hãng, Mới 100%
THÔNG SỐ KỸ THUẬTLoại Tivi: Google Tivi OLEDKích cỡ màn hình: 65 inchĐộ phân giải: 4K (Ultra HD)Loại màn hình: Tấm nền: QD-OLEDHệ điều hành: Google TVChất liệu chân đế: Hợp kim nhômChất liệu v...
Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch K-65XR80M2 / 55 inch K-55XR80M2, Hàng Chính Hãng, Mới 100%Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch K-65XR80M2 / 55 inch K-55XR80M2, Hàng Chính Hãng, Mới 100%Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch K-65XR80M2 / 55 inch K-55XR80M2, Hàng Chính Hãng, Mới 100%Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch K-65XR80M2 / 55 inch K-55XR80M2, Hàng Chính Hãng, Mới 100%Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch K-65XR80M2 / 55 inch K-55XR80M2, Hàng Chính Hãng, Mới 100%Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch K-65XR80M2 / 55 inch K-55XR80M2, Hàng Chính Hãng, Mới 100%