✨Giá Xoong nồi Faster FS DB600SPS. Hàng Chính Hãng
  • Giá để xoong nồi tủ dưới
  • Chất liệu inox dạng nan tròn
  • Phiên bản bắt cánh và không bắt cánh
  • Ray âm giảm chấn Angas
  • Độ rộng cánh : 600mm
  • Kích thước sản phẩm (Rộngx sâu x cao ): W564mmxD465mmxH133mm
Giá úp bình sữa Aoi 399.000 ₫ Giá úp bình sữa Aoi Mã SP: Kích thước: 330 x 300 x 230 mm (Dài x Rộng x Cao) Khối lượng: 1227g Chất liệu: Nhựa PP nguyên
Nhựa ABS nguyên sinh Thiết kế thoát nước thông minh Thanh chống inox chịu lực tốt
Kệ chén bát Tokyo (có nắp) Kích cỡ: 469 x 336 x 294mm Khối lượng: 2800gr Nguyên liệu: Nhựa PP (Polypropylen) nguyên sinh, hạt màu, phụ gia kháng khuẩn (Ag+) Với thiết kế dạng nắp
Giá bát 3 tầng tủ trên Chất liệu: inox 201 mạ crom 5 lớp Khay hứng nước bằng inox Độ rộng cánh: 900mm Kích thước sản phẩm: 900mm: W864xD240xH40mm
Giá đa năng để giao thớt, chai lọ, gia vị Chất liệu: Inox 304 dạng nan tròn Phiên bản bắt cánh ngăn kéo và mở cánh Ray âm giảm chấn Angas Độ rộng cánh: 300mm