✨( ELCO ) LK6626.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
( ELCO ) LK6626.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC( ELCO ) LK6626.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC( ELCO ) LK6626.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC( ELCO ) LK6626.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
Giới thiệu quạt kèm lọc gió LK6626 – Nhiệt Độ hoạt động: -10°C To + 55°C – Lưu Lượng Gió: 580 – 700 m3/h, EN 60 529/09.2000 – Độ Ồn: 55/57dB, RAL 7035, IP54 To IP56 – Kích Thước Lỗ Khoét: 292×292+0.8mm – Kích Thước Khối: 323×323x132mm – Dòng điện: 0.08A – Công suất:75/65W – Điện áp: 230V – Tần số: 50/60Hz Thương hiệu: Linkwell