✨Dao làm bếp Titanium Santoku Tefal Fresh Kitchen 12cm K1220104 - Hàng chính hãng
• Chất liệu: Thép Nhật 420J2, độ cứng 53HRC – siêu bền, chống gỉ • Lưỡi dao: Dày 2.5mm, sắc bén, hoàn thiện bằng đá mài nước • Tay cầm: Gỗ Pakka sang trọng, chống
Tổng chiều dài của sản phẩm là 28CM, chiều dài lưỡi cắt là 16CM và chiều rộng dao là 4CM., độ dày lưỡi 4mm. 2.2LẠNG chức năng : chuyên GỌT HOA QUẢ, CHỌC TIẾT, MỔ
Tổng chiều dài của sản phẩm là 24.5CM, chiều dài lưỡi cắt là 13.5CM, độ dày lưỡi 1.2mm. nặng 1 lạng DAO BẾP ĐA NĂNG CẮT, GỌT RAU CỦ QUẢ MÃ DT166 là chiếc dao
MÔ TẢ SẢN PHẨM DAO BẾP SASHIMI MUĨ VÁT MÃ N53 THÔNG TIN SẢN PHẨM **** DAO BẾP SASHIMI MUĨ VÁT MÃ N53 : TỔNG DÀI : 45cm, LƯỠI: 30cm,RỘNG : 4cm, dày: 2.5mm, CHẤT
-Máy xay thực phẩm nhà bếp với 4 lưỡi dao siêu tốc nhỏ gọn và tiện lợi tiết kiệm thời gian  -Xuất xứ : Nhật Bản  -Điện áp đầu vào : 220V / 50Hz -Dung tích : 1L -Trọng lượng : 1kg -Tính năng :  - Xay thịt , xay cá , xay sinh tố ,xay đá , xay rau củ , xay đồ ăn dặm cho bé  -Gồm 3 phần chính : - 1 motor với 2 cấp độ xay  - 1 cối chứa thịt xay bằng nhựa ,  - 2 lưỡi dao tác động kép