✨Bút soi cáp Quang 10km BWJ650-10 giá rẻ
Giới thiệu sản phẩm: Bút soi cáp Quang 10km BWJ650-10 cao cấp Bút laser test cáp quang Model: BWJ650-10 Công suất phát: >10mW Đầu ra bước sóng : 650nm ...
Giới thiệu sản phẩm: Bút soi cáp Quang 10km BWJ650-10 cao cấp
Bút laser test cáp quang
Model: BWJ650-10
Công suất phát: >10mW
Đầu ra bước sóng : 650nm
Chiều dài cáp tối đa: 10Km
Hỗ trợ đầu nối tiêu chuẩn 2.5mm như FC/ST/SC
Dùng Pin AA
Lưu ý : nên dùng các loại pin Alkaline tốt như Energizer
Bút test sợi quang quang BWJ650-10 (hay còn gọi là bút soi quang, đèn soi cáp quang,…) là dụng cụ phát hiện lỗi và đo thông sợi quang bằng ánh sáng nhìn thấy, với công suất phát lên tới >10mW cho phép bạn kiểm tra sợi cáp quang tối đa lên tới 10Km .
Bút test sợi quang 10km BWJ650-10
Điểm nổi bật: Sử dụng pin sạc 20V mạnh mẽ, không dây, tiện lợi, linh hoạt thao tác ở mọi vị trí. Công suất mạnh, tốc độ quay nhanh, cắt/mài hiệu quả trên nhiều vật
Thông số kỹ thuật nổi bật: Model: Kapusi K-6668 Loại máy: Máy rút đinh tán dùng pin Điện áp định mức: 20V Lực kéo tối đa: 12.000N Đường kính đinh tán hỗ trợ: 2.5mm –
Thông tin sản phẩm: Thương hiệu: Kirito Mã sản phẩm: K28855 Kích thước: 115mm x 20mm (tương đương 4.5 inch) Loại: Lưỡi cắt gạch liền – Universal Ứng dụng: Dùng để cắt gạch men, đá