✨Bộ biến đổi điện Blue Solar charger controller LCD-USB 12/24V-30A thương hiệu Victron Energy
Các thông số kỹ thuật - Điện áp vào : Solar- Điện áp ra : 12/24V tự chọn - Dòng điện ra : 30A- Sạc điện áp tiêu thụ : 14,4V/28,8V- Điện áp sạc : 13,7V/27,4V- Tải điện áp : 11,2V/22,4V- Khối lượng : 0,...
Các thông số kỹ thuật
  • Điện áp vào : Solar
  • Điện áp ra : 12/24V tự chọn
  • Dòng điện ra : 30A
  • Sạc điện áp tiêu thụ : 14,4V/28,8V
  • Điện áp sạc : 13,7V/27,4V
  • Tải điện áp : 11,2V/22,4V