✨Bếp từ đôi Kocher DIB4-888W - Hàng Chính Hãng
TÍNH NĂNG SẢN PHẨMMainboard 100% EGO-Made in GermanyMặt kính Eurokera - Kera White cao cấpMặt kính Eurokera cao cấp công nghệ chống xước Brush parternĐiều khiển 9 mức công suất Booster đến 3000W/ vùn...
Bếp từ đôi Kocher DIB4-888W - Hàng Chính HãngBếp từ đôi Kocher DIB4-888W - Hàng Chính Hãng
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
Mainboard 100% EGO-Made in Germany Mặt kính Eurokera - Kera White cao cấp Mặt kính Eurokera cao cấp công nghệ chống xước Brush partern Điều khiển 9 mức công suất Booster đến 3000W/ vùng nấu Chức năng nổi bật: Rã đông trên bếp từ Chức năng tự động tắt bếp khi nước tràn Vùng nấu 2 bên từ tự nhận biết kích cơ xoong nồi Hẹn giờ độc lập cho từng vùng nấu đến 1 giờ 59 phút Công nghệ Smart Inverter - tiết kiệm 38% điện năng Chức năng sôi liu riu đáp ứng mọi nhu cầu nấu nướng
TÍNH NĂNG AN TOÀN
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Điện áp: 220/50Hz
Trái: 2300W       booster: 3000W
Phải: 2300W      booster: 3000W
Kích thước (D x R x C): 730 x 430 x 40mm
Kích thước khoét lỗ: 685 x 385mm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT: – Điện áp 220V/50Hz – Trái 2000W/Booster 2300W – Phải 2000W/Booster 2300W – Kích thước (dài x rộng x cao): 750x430x60mm – Kích thước khoét lỗ: 695x395mm TÍNH NĂNG SẢN PHẨM:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT: – Điện áp 220-230V/50-60Hz – Trái: 1800W – Booster: 2500W – Giữa: 1300W – Booster: 1600W – Phải: 2300W – Booster: 3000W – Kích thước (dài x rộng x cao): 780x450x60mm
Điện áp 220V / 50Hz Phải: Ø 230mm/ 2300W, booster 3000W Trái: Ø 230mm/ 2300W, booster 3000W Kích thước: 750x450x60 mm Kích thước khoét đá: 685x385 mm QUÀ TẶNG: Bộ 5 nồi Lorca TA 5012 +
Điện áp 220-240V / 50Hz Trái: 2000W, booster 2400W Phải: 2000W, booster 2400W Kích thước: 730x420 mm Kích thước khoét đá: 675x395 mm QUÀ TẶNG: Bộ 4 nồi Lorca TA-5018 + Chảo 20cm Fivestar + Bộ
Bếp kính âm 2 từ Kích thước mặt kính: 730×430mm Kích thước âm tủ: 680×390mm Tổng công suất: 4400W Booster: 3000W Các tính năng an toàn của bếp: Sử dụng kính cường lực SCHOTT Ceran
Bếp từ GH DUO-S2I là dòng bếp từ âm kính 02 vùng nấu, đường kính vùng nấu 220mm - Kích thước bếp: 720x430x60mm - Mặt kính Victroceramic, chịu nhiệt, chịu sốc nhiệt 800 oC - Mâm nhiệt cảm biến EIKA
Bếp từ GH DUO-S2I plus là dòng bếp từ âm kính 02 vùng nấu, đường kính vùng nấu 220mm - Kích thước bếp: 720x430x60mm - Mặt kính EUROKERA (Pháp), chịu nhiệt, chịu sốc nhiệt 800 oC - Mâm
- Điện áp: 220V/50Hz - Công suất vùng nấu 1: 2000W/2200W - Công suất vùng nấu 2: 2000W/2200W - Tổng công suất: 4200W - Khối lượng bếp: 8kg - Kích thước bếp: 730x430x82(mm) - Kích
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM Mainboard 100% EGO-Made in Germany Mặt kính Eurokera Cộng Hòa Pháp Điều khiển 9 mức công suất Booster đến 3200W/ vùng nấu Chức năng nổi bật: Rã đông trên bếp từ
Bếp kính âm 1 từ và 1 điện Kích thước: 730x430mm Kích thước âm tủ: 680x390mm Boster: 3000W Các tính năng an toàn của bếp: Chức năng Booster tăng tốc nhanh Điều khiển cảm ứng
Bếp điện từ đôi Hafele HS-I5521FG dòng bếp từ cao cấp với thiết kế nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt, đồng thời sở hữu công suất mạnh mẽ giúp bạn chuẩn bị món ăn nhanh chóng. Ngoài ra, bếp từ đôi HS-I5521FG còn được tích hợp các tính năng hiện đại như Booster, hẹn giờ, chế độ giữ ấm,… giúp việc nấu ăn trở nên thật đơn giản.  Công suất lớn lên đến 3000W, xào nấu nhanh chóng. Mặt kính ceramic Kanger chịu lực, chịu nhiệt cao và dễ dàng vệ sinh sau khi sử dụng. Điều khiển cảm ứng kết hợp núm vặn cùng 9 mức nhiệt giúp bạn điều chỉnh nhiệt độ phù hợp với nhu cầu nấu nướng tiện lợi.  Chức năng giữ ấm với 3 mức nhiệt 45 độ C / 65 độ C / 85 độ C, phù hợp với các món ninh, hầm,… Cảm biến nhận diện xoong nồi giúp nhận diện kích thước đáy nồi và chỉ phát hiện và truyền nhiệt đến vùng này, qua đó tiết kiệm điện hiệu quả.       CHẾ ĐỘ BẢO HÀNH Để kích hoạt chế độ bảo hành, khách hàng vui lòng dùng ứng dụng quét QR code trên điện thoại hoặc mở ứng dụng
- Điện áp: 220V/50Hz - Công suất vùng nấu 1: 2000W/2200W - Công suất vùng nấu 2: 2000W/2200W - Tổng công suất: 4400W - Khối lượng bếp: 8.4kg - Kích thước bếp: 730x430x82(mm) - Kích
Trang đầu 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 Trang cuối
👁️ 1209 | ⌚2026-05-14 06:58:28.264
Bếp từ Kocher DIB4 888 | Bep247.vn
Aha Bếp - [ahabep.com] - Hướng dẫn sử dụng - Bếp từ đôi Kocher DIB4-888 Plus - Made in Germany
Bếp từ Kocher DIB4 888MI | Bep247.vn
Aha Bếp - [ahabep.com] -BẾP TỪ ĐÔI KOCHER DIB4-888 PLUS - Hotline: 0899.167.587 - 0817.520.597
Giới thiệu Bếp từ đôi Kocher DIB-888 | Kitchen Store
Bếp từ Kocher DIB4 888W | Bep247.vn