✨Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi Pulse Gl76 11Uek A180A063P 20V 9A 180W Adapter&Cord - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1251
Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi Pulse Gl76 11Uek A180A063P 20V 9A 180W Adapter&Cord - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1251Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi Pulse Gl76 11Uek A180A063P 20V 9A 180W Adapter&Cord - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1251Sạc Tương Thích Cho Laptop Gaming Msi Pulse Gl76 11Uek A180A063P 20V 9A 180W Adapter&Cord - Hàng Nhập Khẩu New Seal TEEMO PC TEAC1251
Kính chào Quý khách, chào mừng quý khách đến với gian hàng của chúng tôi, chúc Quý khách một ngày tốt lành và mua sắm vui vẻ. Dưới đây là một số thông tin tham khảo về sản phẩm. ĐẶC ĐIỂM: TƯƠNG THÍCH VỚI TẤT CẢ MÃ MÁY CÓ TRONG TÊN SẢN PHẨM THÔNG SỐ KỸ THUẬT Điện áp ra:20V-9A Công suất:180W Chân cắm:(4.5 mm * 3.0 mm) Chân Kim trong Điện áp vào(input): 100V - 240V Tần số làm việc: 50 -60 Hz Hàng mới 100%, hoàn toàn tương thích với máy Bộ sản phẩm đã bao gồm dây nguồn/phích cắm vào ổ điện (nếu có – vì một số model không cần dây nguồn này) Quý Khách kiểm tra đúng thông số dòng điện và kích thước chân cắm của mình rồi đối chiếu với hình ảnh/mô tả của Shop. Quý khách cần tư vấn thêm vui lòng nhắn tin cho Shop qua phần tin nhắn.
Sạc #Cho #Laptop #Gaming #Msi #Pulse #Gl76 #11Uek #A180A063P #20V #9A #180W #Adapter&Cord #- #Chính #Hãng #TEEMOPC #TEAC1251