✨MÁY SIẾT BULONG DÙNG PIN 12V 1/4" (6.35MM) MAKITA TW060DSYE (01 ĐẾ SẠC NHANH. 02 PIN 12VMAX X 1.5AH) - HÀNG CHÍNH HÃNG
MÁY SIẾT BULONG DÙNG PIN 12V 1/4" (6.35MM) MAKITA TW060DSYE (01 ĐẾ SẠC NHANH. 02 PIN 12VMAX X 1.5AH) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT BULONG DÙNG PIN 12V 1/4" (6.35MM) MAKITA TW060DSYE (01 ĐẾ SẠC NHANH. 02 PIN 12VMAX X 1.5AH) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT BULONG DÙNG PIN 12V 1/4" (6.35MM) MAKITA TW060DSYE (01 ĐẾ SẠC NHANH. 02 PIN 12VMAX X 1.5AH) - HÀNG CHÍNH HÃNGMÁY SIẾT BULONG DÙNG PIN 12V 1/4" (6.35MM) MAKITA TW060DSYE (01 ĐẾ SẠC NHANH. 02 PIN 12VMAX X 1.5AH) - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: TW060DSYE
  • Nhà sản xuất: Makita
  • Xuất xứ: Trung Quốc
-Máy dùng pin Lithium-ion 12Vmax x1.5Ah.
-Điện thế pin 12V/1.5Ah
-Tốc độ đập 0 - 3.200 l/p
-Tốc độ không tải 0 - 2.600 v/p
-Lục siết tối đa 60 Nm
-Siết ốc tiêu chuẩn M8 - M12
-Siết ốc đàn hồi cao M6 - M10
-Đầu lắp tuýp lục giác 1/4" (6.35mm)
-Kích thước khi dùng pin BL1016 và BL1021B 161x66x205mm
-Kích thước khi dùng pin BL1041B 161x66x224mm
-Trọng lượng 1.0 - 1.2Kg
-Phụ kiện theo máy:
-Đế sạc nhanh 1 Cái
-Pin 12Vmax x 1.5Ah 2 Cái
-Vali nhựa đựng máy 1 Cái
  • Bảo hành: 6 tháng
Sản phẩm được mua bao gồm
  • Móc treo
  • 01 Đế sạc nhanh.
  • 02 Pin 12Vmax x 1.5Ah
  • 1 Vali nhựa đựng máy.
Thân máy siết bulong pin chính hãng Kynko Kyntec V20- KT78 -390 20V chân pin phổ thông (giá không gồm pin)   THÔNG SỐ KỸ THUẬT Động cơ không chổi than Tốc độ : 0 -
Tên sản phẩm: TUA VÍT ĐÓNG MŨI DẸP 5,5MM - THÉP XUYÊN CÁN PB SWISS TOOLS PB 8102,D 3-80 Mã Sản Phẩm: L60060_1317 Thương hiệu: PB Swiss Tool Xuất Sứ: Thụy Sĩ ------------------------- ※ Công
  Thông tin sản phẩm bộ tua vít bỏ túi đa năng Xiaomi Mijia: Khối lượng: 300g Kích thước: 168 x 67 x 17mm Màu sắc: xám ========== VỀ CHÚNG TÔI XIAOM I ECOSYSTEM STORE
Mã đặt hàng  00848  Size PH2  Chiều dài  218  mm
English name: Screwdriver SoftFinish Phillips with round blade
- Hãng sản xuất: Wiha - Đức - Thương hiệu: Wiha - Xuất xứ: Đức - Model: 42382 - Bảo hành: 12 tháng
Mã đặt hàng 00823 Size 3,5  Chiều dài (mm) 204
Tua vit cách điện đầu dẹp Wiha 42374 (1.5 x 50 x 152) Kích thước bit: SL 1,5 Chiều dài lưỡi: 50mm Tổng chiều dài:152mm Phù hợp với tiêu chuẩn: VDE
- Hãng sản xuất: Wiha – Đức - Thương hiệu: Wiha - Xuất xứ: Đức - Model: 01293 - T25 - Chiều dài: 218mm
Mã đặt hàng : 42402 Chiều dài : 134  Size PH00
Mã đặt hàng : 42383 Chiều dài : 134  Size 1.2
- Hãng sản xuất: Wiha – Đức - Thương hiệu: Wiha - Xuất xứ: Đức - Model: 01292 - T20 - Chiều dài: 191mm
Tua vit cách điện Wiha 42375 Kích thước bit: SL 2,0 Chiều dài lưỡi: 50mm Tổng chiều dài:152mm Phù hợp với tiêu chuẩn: VDE
English Name :Screwdriver SoftFinish electric Định mức Thử nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60900.   Ứng dụng Đối với công việc trong khu vực của các bộ phận trực tiếp lên đến 1.000 V AC.
Mã đặt hàng 00822 Size 3,5  Chiều dài (mm) 204
Tua vit cách điện Wiha 42376 Kích thước bit: SL 2,5 Chiều dài lưỡi: 65mm Tổng chiều dài:167mm Phù hợp với tiêu chuẩn: VDE
Mã đặt hàng :01290  Size : T10 Chiều dài : 191 mm
English name:Screwdriver SoftFinish electric Tiêu chuẩnĐược thử nghiệm theo IEC 60900.Ứng dụng Đối với công việc trong khu vực của các bộ phận sống lên đến 1.000 V AC. Size: 2,5 mm Chiều dài: 179