✨MÁY SIẾT BU LÔNG PIN 18V/4.0AH X2 DCA ADPB02-18EK- HÀNG CHÍNH HÃNG
Dòng sản phẩm DCA của Trung Quốc được ưa chuộng tại Việt Nam bởi giá thành rẻ, thiết kế đẹp. Đồng thời đây cũng là hãng lớn thuộc TOP 5 hãng sản xuất máy móc dân dụng có chất lượng sản phẩm thông qua quy trình chế tạo nghiêm ngặt, đạt tiêu chuẩn quốc tế nhằm đem đến những trải nghiệm sản phẩm tuyệt vời nhất cho người tiêu dùng. Máy siết bu lông pin 18V DCA ADPB02-18EK được tặng kèm vali đựng bộ sản phẩm. Bộ sản phẩm gồm 16 món phụ kiện đi kèm ngoài máy và vali do đó nó có trọng lượng từ 1.8 kg đến 3.2kg. Máy DCA ADPB02-18EK có lực xiết tối đa lên đến 300N Tốc độ không tải đạt 2400 vòng/phút; tốc độ đập đạt 3200 lần/phút. Máy DCA ADPB02-18EK được làm với chất liệu bền bỉ, cách điện và cách nhiệt nên hoàn toàn an toàn khi sử dụng. Thiết bị siết bu lông ADPB02-18EK hỗ trợ siết bu lông với công suất lớn cho khả năng siết hiệu quả. Máy siết bu lông ADPB02-18EK có khả năng siết các đường kính mũi từ M12 đến M18. Phần tay cầm của máy có thiết kế chống trơn trượt đảm bảo sự an toàn trong quá trình sử dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Sản xuất tạị: Trung Quốc
  • Dung lượng pin: 18V/4.0Ah x2
  • Đường kính mũi siết thích hợp (mm): M12-M18
  • Tốc độ không tải ở mức thấp: 0-2000 l/p
  • Tốc độ đập ở mức thấp: 0-2900 (…/p)
  • Lực siết tối đa ở mức thấp: 240N/m
  • Lực siết tối đa ở mức cao:300 N/m
  • Trọng lượng: 3.2kg
  • KHÔNG CHỔI THAN
Thân máy siết bulong pin chính hãng Kynko Kyntec V20- KT78 -390 20V chân pin phổ thông (giá không gồm pin)   THÔNG SỐ KỸ THUẬT Động cơ không chổi than Tốc độ : 0 -
Tên sản phẩm: TUA VÍT ĐÓNG MŨI DẸP 5,5MM - THÉP XUYÊN CÁN PB SWISS TOOLS PB 8102,D 3-80 Mã Sản Phẩm: L60060_1317 Thương hiệu: PB Swiss Tool Xuất Sứ: Thụy Sĩ ------------------------- ※ Công
  Thông tin sản phẩm bộ tua vít bỏ túi đa năng Xiaomi Mijia: Khối lượng: 300g Kích thước: 168 x 67 x 17mm Màu sắc: xám ========== VỀ CHÚNG TÔI XIAOM I ECOSYSTEM STORE
Mã đặt hàng  00848  Size PH2  Chiều dài  218  mm
English name: Screwdriver SoftFinish Phillips with round blade
- Hãng sản xuất: Wiha - Đức - Thương hiệu: Wiha - Xuất xứ: Đức - Model: 42382 - Bảo hành: 12 tháng
Mã đặt hàng 00823 Size 3,5  Chiều dài (mm) 204
Tua vit cách điện đầu dẹp Wiha 42374 (1.5 x 50 x 152) Kích thước bit: SL 1,5 Chiều dài lưỡi: 50mm Tổng chiều dài:152mm Phù hợp với tiêu chuẩn: VDE
- Hãng sản xuất: Wiha – Đức - Thương hiệu: Wiha - Xuất xứ: Đức - Model: 01293 - T25 - Chiều dài: 218mm
Mã đặt hàng : 42402 Chiều dài : 134  Size PH00
Mã đặt hàng : 42383 Chiều dài : 134  Size 1.2
- Hãng sản xuất: Wiha – Đức - Thương hiệu: Wiha - Xuất xứ: Đức - Model: 01292 - T20 - Chiều dài: 191mm
Tua vit cách điện Wiha 42375 Kích thước bit: SL 2,0 Chiều dài lưỡi: 50mm Tổng chiều dài:152mm Phù hợp với tiêu chuẩn: VDE
English Name :Screwdriver SoftFinish electric Định mức Thử nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60900.   Ứng dụng Đối với công việc trong khu vực của các bộ phận trực tiếp lên đến 1.000 V AC.
Mã đặt hàng 00822 Size 3,5  Chiều dài (mm) 204
Tua vit cách điện Wiha 42376 Kích thước bit: SL 2,5 Chiều dài lưỡi: 65mm Tổng chiều dài:167mm Phù hợp với tiêu chuẩn: VDE
Mã đặt hàng :01290  Size : T10 Chiều dài : 191 mm
English name:Screwdriver SoftFinish electric Tiêu chuẩnĐược thử nghiệm theo IEC 60900.Ứng dụng Đối với công việc trong khu vực của các bộ phận sống lên đến 1.000 V AC. Size: 2,5 mm Chiều dài: 179