✨Máy hút mùi Eurosun EH-90AF75 - Hàng Chính Hãng
Toàn cảnh - Máy hút mùi Eurosun EH-90AF75
CÔNG SUẤT HÚT KHỎE, ĐỘNG CƠ TURBIN ĐÔI
Máy hút mùi  được trang bị  động cơ tua bin đôi nhằm tạo ra một công suất hút lớn nhất. Công suất động cơ Inverter DC 90W, công suất hút cực mạnh 1000m3/h giúp hút hết các mùi thức ăn làm sạch không khí mang lại cho căn bếp luôn thông thoáng.
KHỬ MÙI BẰNG THAN HOẠT TÍNH VÀ ỐNG THOÁT RA NGOÀI D150
MỘT SỐ LƯU Ý KHI SỬ DỤNG
Luôn lau chùi máy bằng giẻ mềm, có chất tẩy rửa.
Không sử dụng máy khi nguồn điện chập chờn.
Để tránh gây hạn đến động cơ bên trong máy bạn không nên để nước hoặc vật cứ lọc vào trong máy.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM
Tên sản phẩm
Hút mùi EH-90AF75
Thương hiệu
EUROSUN
Bảng điều khiển
Điều khiển cảm ứng quang thông minh dạng trượt Slider 10 tốc độ
Thân máy
Inox cao cấp
Lưới lọc
Lưới inox kết hợp lưới hợp kim nhôm
Lọc
Than hoạt tính
Đèn LED
4x2W
Công suất hút
± 1000m3/h
Động cơ
Inverter DC 90W
Độ ồn
± 46db
Ống thoát
Ø 150mm
Kích thước sản phẩm
900Rx450Sx500-980C mm
• Máy hút kính toa • Thân máy bằng inox sáng đẹp • Kính cường lực 08 mm • Điều khiển cảm ứng 3 tốc độ • Chức năng điều khiển từ xa • Chức
• Máy hút kính toa • Thân máy bằng inox sáng đẹp • Kính cường lực 08 mm • Điều khiển phím bấm 3 tốc độ • Lưới lọc nhôm + than hoạt tính •
Kích thước: 700mm Công suất hút: 950-1000m3/h Điện áp: 220-240V,50-60Hz Độ ồn < 48dB Đặc tính của sản phẩm: Công nghệ vẫy tay không chạm AirSwiper Điều khiển cảm ứng Control Touch thông minh Hệ
Chất liệu Inox-Kính Điều khiển cảm ứng 4 tốc độ + Hẹn giờ Màn hình hiển thị LCD Ống thoát Ø 150mm Đèn Led tiết kiệm điện:2x2W Ba lưới Metal filter Động cơ turbin đôi