✨Combo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30W
·      Tiết kiệm đến 90 % điện năng:Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng 150 lm/W: Tiết kiệm 90% điện năng thay thế đèn sợi đốt 300W. Tiết kiệm 44%  đến 50% điện năng thay thế đèn compact 100W. ...
Combo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30WCombo đèn Led 30W Rạng Đông Model LED TR100N1/30W
·      Tiết kiệm đến 90 % điện năng:Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng 150 lm/W: Tiết kiệm 90% điện năng thay thế đèn sợi đốt 300W. Tiết kiệm 44%  đến 50% điện năng thay thế đèn compact 100W. Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.. ·      Tuổi thọ cao: Tuổi thọ cao 15000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt. Cao gấp 15 lần so với bóng đèn sợi đốt, cao gấp 2-3 lần so với đèn copmact  ·      Tương thích điện từ trường EMC/EMI: Tương thích điện từ trường không gây ra hiện tượng nhiễu cho sản phẩm điện tử và không bị ảnh hưởng nhiễu của các thiết bị điện tử khác ·      Hệ số trả màu (CRI > 80): Hệ số trả màu cao (CRI > 80), ánh sáng trung thực tự nhiên. Đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng Việt Nam TCVN 7114: 2008 ·      Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC): TCVN 8782:2011/IEC 62560: 2011: quy định về an toàn. TCVN 8783: 2011/IEC 62612: yêu cầu về tính năng  ·      Thân thiện môi trường: Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại,không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng  ·      Ứng dụng:Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ: Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng bếp…Chiếu sáng không gian rộng. Chiếu sáng nhà xưởng: kho, khu vực chung nhà xưởng Đặc tính của đèn: o       Model:  LED TR100N1/30W o       Đầu đèn: E27   o       Nguồn điện danh định: 220V/50Hz o       Góc chùm tia: 180 độ   o       Vật liệu: Nhôm - Nhựa   Thông số điện o       Công suất: 30 W o       Điện áp có thể hoạt động: 150V - 250V o       Dòng điện (Max): 350 mA o       Hệ số công suất: 0,5 Thông số quang o       Quang thông: 2700 lm o       Hiệu suất sáng: 93 lm/W o       Nhiệt độ màu: 6500K o       Hệ số trả màu (CRI): 80 Tuổi thọ o       Tuổi thọ đèn: 15000 giờ o       Chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần Mức tiêu thụ điện o       Mức tiêu thụ điện 1000 giờ: 30 kWh o       Mức hiệu suất năng lượng: A+ Kích thước của đèn o       Đường kính: 101 mm o       Chiều cao: 185 mm Đặc điểm khác o       Hàm lượng thủy ngân: 0 mg o       Thời gian khởi động của đèn: < 0,5 giây
JOYO JW-06 là bộ phát và thu không dây kỹ thuật số dành cho các nhạc cụ. Thời gian trễ <6ms, khoảng cách truyền> 20m, khả năng chống nhiễu cao. Nếu bạn sử dụng bộ phát và bộ thu cùng với hộp sạc thì thời lượng pin của nó sẽ trên 15 giờ. Làm thế nào để sử dụng? 1. Kiểm tra mức pin của hộp sạc/bắt đầu sạc  2. Sạc hộp sạc  3. Sạc các thiết bị di động khác qua hộp sạc  4. Sạc bộ phát và bộ thu  5. Ghép nối lại từ đầu---nhấp đúp vào nút các nút  6. Chuyển kênh Kênh  Đặc trưng: 1. Độ phân giải âm thanh 48K/24bit  2. Thời gian trễ: <6mS  3. Khoảng cách truyền> 20m  4. Đáp ứng tần số: 10Hz 22KHz+-1dB  5. Độ méo:<0,029%(@1KHz-10dBFS)  6. Dải tần không dây: 5,8GHz Dải tần ISM.  7. Phương pháp chống nhiễu: Nhảy tần  8. Số lượng ngân hàng kênh: 4  9. Pin lithium tích hợp: Thời lượng pin trên 5 giờ sau khi sạc đầy Thông số kỹ thuật: Pin: Pin lithium có thể sạc lại 3.7V/500mAh  Tần số đáp ứng: 10Hz-22KHz  Dải tần không dây: Dải tần ISM 5,8GHz  Kích thước: 84*100*46mm Lưu ý mua hàng: 1. Sản phẩm này chỉ hoạt động bình thường khi bộ phát và bộ thu kết nối với nhau. 2. Hãy đảm bảo bộ phát và bộ thu giữ khoảng cách với bộ định tuyến không dây hoặc các thiết bị không dây khác trong quá trình sử dụng.  3. Có thể sử dụng đồng thời tối đa 4 bộ máy phát và máy thu ở cùng một nơi.  4. Nếu đèn báo màu đỏ nhấp nháy trong quá trình sử dụng, điều đó cho thấy pin yếu, vui lòng sạc kịp thời. Danh sách gói hàng: 1 * Bộ thu phát đàn guitar không dây JOYO JW-06  1 * Cáp USB  1 * Hướng dẫn
Bộ đèn âm trần Philips Hue Downlight – Garnea 7W D125 / 10W D150 ----------------------------------------------------------------------------------- Điều chỉnh không gian sống của bạn với đèn âm trần thông minh Philips Hue Dowlight - Garnea từ ánh