✨Balo LUGBRO GAMING EU LBV010CJ
THÔNG TIN KỸ THUẬTTên sản phẩm /Name of product : Balo LUGBRO GAMING EU  Mã sản phẩm/Model: LBV010CJChủng loại /Type : Balô Laptop đa chức năng  02 in 01 dành cho  Game thủ  & du lịchThương hi...
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Tên sản phẩm /Name of product : Balo LUGBRO GAMING EU
Mã sản phẩm/Model: LBV010CJ
Chủng loại /Type : Balô Laptop đa chức năng  02 in 01 dành cho  Game thủ  & du lịch
Thương hiệu/Brand name : LUGBRO
Kích thước  (WxDxH cm) : 36  x 23 x 52
Trọng lượng /Weight (kg) : 1.38
Chất liệu/Materials : 100% Nylon – PE,EVA
Tải trọng tối đa /Max load (kg) : 28 lít
VỀ SẢN PHẨM
Ba lô đa chức năng 2 in 1 LUGBRO GAMING  là chiếc ba lô đầu tiên được thiết kế dành riêng cho Game thủ chuyên nghiệp đến từ  thương hiệu cao cấp LUGBRO. Kiểu dáng, đường nét hiện đại, chất liệu cao cấp đảm bảo độ bền và tính thẩm mỹ cao.
Ba lô Laptop  đa chức năng 2 in 1  LUGBRO GAMING  có kích thước lớn chứa được laptop có màn hình lên tới 17.3" gần như sẽ đáp ứng được tất cả các mẫu laptop trên thị trường hiện nay. Rất lý tưởng cho các chuyến hành trình đi xa mà phải mang theo cả bộ laptop, phụ kiện cần thiết dùng trong gaming (tai nghe, chuột, sạc, Tablet, bàn phím đủ các kích thước, quần áo, giày dé và các công cụ khác)
Sản phẩm đạt chuẩn tại thị trường Châu Âu.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT Sử dụng nguyên phụ liệu cao cấp và tiêu chuẩn kỹ thuật từ Úc.
Được thiết kế cho phong cách thời trang Úc
Nội và ngoại thất
Một Balo kiểu Úc đích thực là kết quả của nhiều năm nghiên cứu và phát triển.
Ba lô laptop đa chức năng 2 in 1 LUGBRO GAMING có 11 ngăn chứa, có thể được sử dụng như 1 vali thu gọn cực kì lý tưởng dùng trong các chuyến công tác và các chuyến hành trình du lịch.
Hai ngăn chính rộng rãi thiết kế đặc biệt thông minh dành riêng cho các game thủ chuyên nghiệp rất lý tưởng dùng trong các chuyến hành trình đi xa mà phải mang theo cả bộ latop, phụ kiện cần thiết dùng trong  gaming (tai nghe, chuột, bàn phím đủ các kích thước và các công cụ khác) hoặc có thể được sử dụng như 1 vali thu gọn cực kì lý tưởng dùng trong các chuyến công tác và các chuyến hành trình du lịch.(Hai ngăn chính rộng rãi và 04 ngăn phụ thiết kế đa chức năng có thể chứa quần áo từ 05 đến 10 bộ đồ, giày dép, chứa Laptop 14 inch –17.3 inch,Tablet 10 –12 inch riêng biệt chống trầy xước và rung lắc, ngăn điện thoại di động, thẻ nhớ, ổ cứng, tai nghe, hồ sơ, giấy tờ, mắt kính, khe đựng viết, ngăn chứa Namecard, Passport …)
Túi chứa áo che mưa thời trang.
Ngõ USB thông minh, sử dụng các loại dây sạc laptop, Tablet, smartphone,...
VỀ CHÚNG TÔI
VÒNG THẠCH ANH TÓC XANH TỰ NHIÊN SIZE VÒNG 10ly5 HỢP NỮ MỆNH MỘC MỆNH HOẢ Đây là chiếc vòng thạch anh tóc xanh size 10,5mm màu xanh Mát lạnh bên trong có những sợi
Balo Laptop 14 inch chính hãng SimpleCarry P5 SimpleCarry là thương hiệu Ba lô, Túi xách sản xuất tại Việt Nam theo tiêu chuẩn Mỹ. Bảo hành 10 năm. Vải trượt nước & kháng bụi. Luôn đi đầu xu
ĐÂY LÀ VÒNG CẨM THẠCH SƠN THỦY 50MM ĐẸP MÀU XANH ĐẬM VÂN VÂN BÓNG ĐỀU ĐẸP QUÁ NỮ 47KG ĐẾN 56KG MẠNG THỦY MỘC HỎA Sản phẩm này là tài sản cá nhân được
VÒNG BẢN HẸ ĐÁ MÃ NÃO TỨ QUÝ 56 ĐỦ MÀU NỮ 55KG ĐẾN 67KG ĐEO SIZE VÒNG ĐEO VỪA TAY 56 VÒNG NGOÀI 71MM4 ĐỘ DẦY 7MM4 CAO 14MM9     Sản phẩm này
- Đồng Hồ Nữ Dây Da Casio LTP-V005L-7AUDF (28mm) có mặt đồng hồ tròn màu bạc, nổi bật trên dây da đen sang trọng và cổ điển. - Sử dụng chất liệu mặt kính khoáng
VÒNG TAY NỮ SIZE 9LY5 LOẠI ĐÁ ÁNH TRĂNG TRẮNG TỰ NHIÊN HỢP NỮ MỆNH KIM MỆNH THỦY
VÒNG ĐÁ THẠCH ANH TÍM KIỂU KẾT VỚI VIÊN ĐÁ THẠCH ANH TÍM ĐEO TAY XINH XẮN  SIZE VÒNG 10MM  NỮ MỆNH HỎA THỔ Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi
CHIẾC VÒNG PHONG THUỶ ĐÁ MẮT HỔ  VÒNG SIZE 20MM MÀU ĐỎ NÂU TỰ NHIÊN HỢP NAM mệnh HOẢ THỔ KIM CHẤT LIỆU ĐÁ TỰ NHIÊN 100% CHIẾC VÒNG BÓNG ĐẸP NAM ĐEO TAY MAY